ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ automatic entrance turnstiles ] การจับคู่ 460 ผลิตภัณฑ์.
Tailgating Alarm Tripod Security Gates กึ่งอัตโนมัติ CE ได้รับการอนุมัติ
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ใบสมัคร: | บริษัท โรงแรมสนามบิน |
| ODM / OEM: | ได้รับการยอมรับ |
ประตูหมุนความเร็วรอบลูกกลิ้งอัตโนมัติ RFID ในการให้บริการสาธารณะกลางแจ้ง
| แรงดันไฟฟ้าที่ทำงาน:: | AC220 ± 10% V 50 ± 10% HZ |
|---|---|
| พอร์ตสื่อสาร: | RS485, TCP / IP |
| ความกว้างของ Passage:: | ≤600มม |
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิอินฟราเรดกล้องถ่ายภาพ Barrier Gate
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
|---|---|
| ความสูงประจำตัว: | 1.2-2.2 M |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |
เทอร์โมมิเตอร์วัดอุณหภูมิใบหน้าแบบสวิงกลางแจ้ง
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
|---|---|
| ความสูงประจำตัว: | 1.2-2.2 M |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |
ประตูกั้นสวิง TCP / IP พร้อมการ์ด RFID / ลายนิ้วมือในระบบควบคุมการเข้าออก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิง TCP / IP พร้อมการ์ด RFID / ลายนิ้วมือในระบบควบคุมการเข้าออก |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ประตูกระจกบานสวิงสูงกว้าง 900 มม. พร้อมเครื่องอ่านการ์ด
| โอม: | ความยาวแขน OEM, โลโก้ที่กำหนดเอง, ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| น้ำหนักรวม: | 50กก./ชุด |
| พอร์ตการสื่อสาร: | RS485,ทีซีพี/ไอพี |
One Way Entry Gates การจดจำใบหน้า Turnstile DC24V Brush Motor พร้อม Multi Function
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400/1300*200*1,000 มม. |
|---|---|
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
| ตลอดชีวิต: | มากกว่า 15 ปี |
สายรัดข้อมือป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ ESD Gate อัจฉริยะพร้อมซอฟต์แวร์ควบคุมการเข้าถึงบัตร HIV
| เฝ้าสังเกต: | 8 นิ้ว |
|---|---|
| เครื่องประดับ: | สายรัดข้อมือ รองเท้าข้างขวาและข้างซ้าย |
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | มีอยู่ |
ตัวกั้นช่องอ่านบัตร rfid แบบสมาร์ทการ์ดพร้อมปีกกระจกอะคริลิกในรีโมทคอนโทรล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตัวกั้นช่องอ่านบัตร rfid แบบสมาร์ทการ์ดพร้อมปีกกระจกอะคริลิกในรีโมทคอนโทรล |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
การเข้าถึงแบบหยอดเหรียญและประตูกั้น Barcode Flap ของระบบการจัดการตั๋วผู้เข้าชม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การเข้าถึงแบบหยอดเหรียญและประตูกั้น Barcode Flap ของระบบการจัดการตั๋วผู้เข้าชม |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |

