ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ automatic flap barrier ] การจับคู่ 320 ผลิตภัณฑ์.
โรงแรม / โรงเรียน / อาคารสำนักงานระดับสูงใช้ประตูหมุนครึ่งความสูงพร้อมระบบควบคุมการเข้าออกหลายทาง
| พิมพ์: | ประตูหมุนครึ่งความสูง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 1400/1200*280*980มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1480/1280*370*1070มม |
Face Recognition Glass Flap 2.2m ประตูสวิง Barrier
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
|---|---|
| ความสูงประจำตัว: | 1.2-2.2 M |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |
Modern Automatic Barrier Gate with 550mm-600mm Passage Width 30-40 Persons/Min Pass Speed and IP54 Protection
| Passage width: | 550mm-600mm |
|---|---|
| Pass speed: | 30-40 persons/min |
| Power supply: | 100~240 V(AC) |
Intelligent Flap Turnstile with RFID Interface 304 Grade Stainless Steel IP54 Protection for 30-40 Persons per Minute
| Humidity: | ≤95% no condensation |
|---|---|
| Temperature range: | -15°C-75°C |
| Transit speed: | 30-40 persons per minute |
เครื่องสแกนใบหน้าแบบออปติคอล Swing Barrier Gate RFID Bi Directional Pass Barrier System
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400*120*1000มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
RS485 ประตูกั้นโฆษณาที่จอดรถอัตโนมัติพร้อมโฆษณา 450 * 880mm
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 540*465*1200มม. |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 550*450*1290mm |
| วัสดุ: | เหล็กอ่อนรีดเย็น / สแตนเลส |
มัลติฟังก์ชั่น Flap Turnstile Gate Face รู้จัก Access Control Security Scanner Gate
| แอปพลิเคชัน: | การเก็บค่าโดยสาร สถานีขายตั๋ว สำนักงาน |
|---|---|
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30~40 ท่าน/นาที |
| ทิศทาง: | ทิศทางเดียวหรือสองทิศทาง (ไม่บังคับ) |
กล่องไฟ LED ในร่มประตูกั้นบูมกันน้ำสำหรับ บริษัท โฆษณา 50HZ / 60HZ
| คันประเภท: | รั้ว |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 540*465*1200มม. |
| วัสดุ: | เหล็กอ่อนรีดเย็น / สแตนเลส |
IP54 Smart Parking Space Lock Barrier สำหรับการจัดการที่จอดรถกลางแจ้ง
| ความสูงในการยก: | 390 มม. |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ที่จอดรถ, พื้นที่จอดรถส่วนบุคคล |
| ระยะห่างจากระยะไกล: | 30 เมตร |
No Noise Library Exhibition Hall Swing Barrier Gate พร้อมระบบจดจำใบหน้า / บัตร RFID
| ความกว้างของทางเดิน: | 600~900mm |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง ( Shelter), ในร่ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนห้องโถงนิทรรศการ |

