ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ automatic flap barrier ] การจับคู่ 320 ผลิตภัณฑ์.
ระบบควบคุมการเข้าออกประตูสวิงอัตโนมัติเอวสูงแบบสองทิศทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิง Baffle แบบบานเลื่อนพร้อมอุปกรณ์เตือนและทิศทางบ่งชี้ |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
สมาร์ทการ์ดประตูรั้วไฟฟ้าแบบพับเก็บได้ IP54 พร้อมอินเทอร์เฟซ RFID
| ชื่อสินค้า: | อุปสรรคพนัง, ประตูหมุนประเภทพนัง |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 (หรือแบบกำหนดเอง 316) |
| มิติ: | L1200xW280xH1000mm |
โรงเรียนอนุบาล RFID Smart Biometric Reader ประตูหมุนประตูหมุน
| มิติ: | L1200xW300xH600mm |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | อุปสรรคพนัง, ประตูหมุนประเภทพนัง |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 (หรือแบบกำหนดเอง 316) |
NFC IC ID Card Security Turnstile Gate สำหรับการควบคุมการเข้าออก
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ขนาด: | 1400*200*1000มม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนังกั้นความปลอดภัย |
กันน้ำสแตนเลสประตูกั้นสวิง, สระว่ายน้ำกั้นห้องสวิงอาร์ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงสแตนเลสกันน้ำสำหรับห้องว่ายน้ำและฟิตเนสยิม |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ประตูหมุนจดจำใบหน้าขาตั้งกล้องทางเข้าอัตโนมัติความปลอดภัยประตูเคาน์เตอร์ RFID
| ชื่อสินค้า: | อุปสรรคพนัง, ประตูหมุนประเภทพนัง |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 (หรือแบบกำหนดเอง 316) |
| มิติ: | L1200xW280xH1000mm |
Quick Pass RFID Security Turnstile Gate มอเตอร์ไร้แปรงถ่าน การจดจำใบหน้าด้วยไบโอเมตริกซ์
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ขนาด: | 1400*300*1000มม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนังกั้นความปลอดภัย |
การ์ด / RFID สายรัดข้อมือประตูหมุนอิเล็กทรอนิกส์, ระบบควบคุมการเข้าออกประตูคนเดิน Custom
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องสร้อยข้อมือ RFID |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 65kg |
| น้ำหนักรวม: | 70kg |
ประตูกั้นสวิง TCP / IP พร้อมการ์ด RFID / ลายนิ้วมือในระบบควบคุมการเข้าออก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิง TCP / IP พร้อมการ์ด RFID / ลายนิ้วมือในระบบควบคุมการเข้าออก |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
การจดจำใบหน้าอัตโนมัติประตูหมุนสำหรับ Office School Library Gym
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนจดจำใบหน้า |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400*300*1000มม |
| แอปพลิเคชัน: | ในร่มกลางแจ้ง |

