ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ automatic flap barrier ] การจับคู่ 320 ผลิตภัณฑ์.
ระบบควบคุมการเข้าออกประตูหมุนประตูบานสวิงพร้อมตัวตรวจสอบรองเท้า Esd
| การตั้งค่ารองเท้าซ้าย: | 0.01-1000mΩ |
|---|---|
| การตั้งค่าสายรัดข้อมือ: | 0.1-35mΩ |
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | มี (มีตัวทดสอบ ESD อย่างง่ายโดยไม่มีซอฟต์แวร์) |
การเข้าสํานักงาน 304 สแตนเลส สวิงสปีดเกต ทอร์นสไตล์ ความปลอดภัยสูง การควบคุมการเข้าถึงคนเดิน
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ขนาด: | 1400*120*1000มม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนังกั้นความปลอดภัย |
ซุปเปอร์มาร์เก็ต ทางออก / ทางเข้า ความเร็วสูงและประตู ระบบควบคุมการเข้าออก ป้องกันการรีบเร่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกลไกกั้นประตู RFID แบบสองทิศทาง LED สำหรับพิพิธภัณฑ์อาคารสำนักงาน |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน:: | AC220±10%V 50±10%HZ |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, การเข้าถึงเหรียญ, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, ระบบค |
ความสูงรอบเอวอัตโนมัติ สวิง Gate Turnstile, Swing Gate Turnstile
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูรั้วสวิงอัตโนมัติความสูงเอวสำหรับสถานีสนามบิน Hoverport |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
รังสีอินฟราเรดประตูกั้นทางอิเล็กทรอนิกส์สวิงพร้อมฟังก์ชั่นปลุกสำหรับชุมชนที่อยู่อาศัย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 280 * 1000mm |
ไฟ LED การเข้าถึงความปลอดภัย RFID ความปลอดภัยสำหรับคนเดินเท้าประตูสวิงประตูสวิงอินฟราเรด Barrier
| ชื่อสินค้า: | อุปสรรคการแกว่งคนเดินเท้า |
|---|---|
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400*280*1,000 มม. |
IC ID Card ความสามารถสูง Swing Barrier Gate Dual Way, Pedestrian Swing Barrier
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แบบสะพาน Swing Barrier Gate Barrier |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 280 * 1000mm |
ประตูหมุนเข้าควบคุมด้วยไบโอเมตริกซ์ RFID พร้อมระบบเตือนตรวจสอบตัวเอง, Swing Barrier
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 280 * 1000mm |
CE ได้รับการอนุมัติกระจกใสควบคุมการเข้าออก Flap Turnstile Retractable 110V / 220V
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ประเภท: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
อิเล็กทรอนิกส์ TCP / IP Swing Barrier Gate เครื่องอ่านบาร์โค้ด RFID ลายนิ้วมือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การส่งผ่าน: | เครื่องกลไฟฟ้าทั้งหมด |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 280 * 1000mm |

