ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ automatic flap barrier ] การจับคู่ 320 ผลิตภัณฑ์.
ประตูควบคุมความเร็ว Biometric Access อัจฉริยะ All In One System ติดตั้งง่าย Gates
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูควบคุมความเร็วไบโอเมตริกซ์ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 / สแตนเลส 316 |
| น้ำหนักสุทธิ: | 70KG / ชิ้น |
การออกแบบประตูเสาระบุตำแหน่งงานเบา ความปลอดภัยความเร็วระยะไกล ประตูหมุนครึ่งความสูงพร้อมเครื่องสแกนทางเข้า
| การควบคุมการเข้าถึง: | เครื่องสแกนบาร์โค้ด ตรวจจับอุณหภูมิใบหน้า |
|---|---|
| ความเร็วผ่าน: | 40 คน/นาที (บัตรไอซี) |
| พิมพ์: | NO\NC\COM อัตโนมัติ |
ประตูสวิงมาตรฐานสูงที่ไม่ซ้ำใครสำหรับพื้นที่สาธารณะ Fast Pass 40 คนหนึ่งนาที
| ชื่อสินค้า: | 304 SUS Tripiod Turnstile |
|---|---|
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
จอ LCD ขนาด 8 นิ้วประตูหมุน ESD สแตนเลสสำหรับ Lab / Facotry
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน esd |
|---|---|
| จอภาพ: | 8 นิ้ว |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ประตูหมุนสวิงกันน้ำพร้อมระบบจดจำใบหน้า SUS 304 บานเลื่อนสไตล์
| ความสูงของรั้วกระจก: | 1.8 ม., 1.4 ม., 1.2 ม., น้อยกว่า 1 ม |
|---|---|
| พิมพ์: | ประตูบานเลื่อนความเร็วสูงแบบเลื่อน |
| ใบสมัคร: | สนามบิน, สำนักงาน, โรงแรม, ทางเข้าโรงพยาบาล |
Bi Direction ประตูหมุนความเร็วสูง Security Gates 24V DC Brushless Motor สำหรับโรงยิม
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1300*W200*H1000mm |
การจดจำใบหน้าประตูหมุนความเร็วการรักษาความปลอดภัย / ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยความปลอดภัย RFID
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
Anti Panic Pedestrian Turnstile Gate ไฟจราจร LED คำแนะนำระบบประตูหมุน ESD
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
|---|---|
| เครื่องทดสอบ ESD: | หน้าจอ LCD และซอฟต์แวร์ (ไม่บังคับ) |
| ความเร็วผ่าน: | 40 คน/นาที |
เครื่องอ่าน Rfid ประตูหมุนความเร็วรอบด้วยลายนิ้วมือ
| พิมพ์: | แกนเดี่ยวหรือแกนคู่ ประตูความเร็วสูง |
|---|---|
| เปิดไทล์: | สิ่งกีดขวางกระจกบานเลื่อน |
| ใบสมัคร: | สนามบิน, สำนักงาน, โรงแรม, ทางเข้าโรงพยาบาล |
ระบบควบคุมการเข้าถึงอินเทอร์เน็ตประตูหมุน ESD แบบช่องทางเดียวอย่างรวดเร็ว
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V/110V |
|---|---|
| เฝ้าสังเกต: | 8 นิ้ว |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |

