ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ automatic flap barrier ] การจับคู่ 320 ผลิตภัณฑ์.
สถานีรถไฟใต้ดิน Speed Gate Turnstile Anti Pinch Anti Collision กับระบบการชําระเงิน
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*200*1000มม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนังกั้นความปลอดภัย |
ประตูรักษาความปลอดภัยแบบไม้กั้นทางเข้าออก RFID
| ชื่อสินค้า: | สถานีขนส่ง RFID Flap Barrier Gate พร้อมระบบเคาน์เตอร์และเครื่องอ่านรหัส QR / บาร์โค้ด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน:: | AC220±10%V 50±10%เฮิร์ตซ์ |
| น้ำหนักสุทธิ: | 90กก |
304 สแตนเลสระบบจดจำใบหน้าประตูหมุนระบบรักษาความปลอดภัย 600mm Passage Width Pass
| ชื่อสินค้า: | อุปสรรคพนัง, ประตูหมุนประเภทพนัง |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 (หรือแบบกำหนดเอง 316) |
| มิติ: | L1200xW280xH1000mm |
ระบบควบคุมการเข้าออกเวลาเข้าออกระบบจดจำใบหน้ากล้องวงจรปิด Wiegand แบบบูรณาการ
| ชื่อสินค้า: | อุปสรรคพนัง, ประตูหมุนประเภทพนัง |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 (หรือแบบกำหนดเอง 316) |
| มิติ: | L1200xW280xH1000mm |
ประตูหมุนประตูโรงยิมหลายช่องพร้อมการจดจำใบหน้า / NFC สำหรับหอศิลป์
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ขนาด: | 1400*85*1000มม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนังกั้นความปลอดภัย |
ย่านใกล้เคียง, ฟิตเนส Access Control Turnstiles บัตร RFID ลายนิ้วมือ Face Collection
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง |
|---|---|
| ประเภท: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| น้ำหนักรวม: | 70KG / ชิ้น |
50HZ Access Control ประตูหมุนรักษาความปลอดภัยด้วยอินฟราเรด Rays RS485 Interface
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การส่งผ่าน: | เครื่องกลไฟฟ้าทั้งหมด |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 280 * 1000mm |
ซูเปอร์มาร์เก็ต Bi - Direction turnstile เข้าระบบโดย Infrared Induction
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงซูเปอร์มาร์เก็ตพร้อมฟังก์ชั่นแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
IP54 304 ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุนสแตนเลส Intelligent
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Esd Flap |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| การเชื่อมต่อการสื่อสาร: | มาตรฐานโมดูลการสื่อสาร RS485 |
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง ESD RS485 พร้อมเครื่องอ่านลายนิ้วมือ / ตั๋ว / บัตร
| ระดับการป้องกัน: | IP54 |
|---|---|
| ความกว้างของเลน: | 550~900มม |
| อายุการใช้งาน: | 5 ล้านครั้ง |

