ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ automatic flap barrier ] การจับคู่ 320 ผลิตภัณฑ์.
SS304 Anti Tailing Face Recognition ประตูควบคุมการเข้าถึงประตูหมุนเต็มความสูง
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1400*W200*H1000mm |
ประตูหมุนความเร็ว Flap / Swing ประตูหมุนรหัส QR สำหรับสำนักงานสาธารณะ
| วัสดุเสา: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูรั้วบานสวิงเสาเดี่ยว |
| กลไก: | มอเตอร์ไร้แปรงถ่าน/เซอร์โวมอเตอร์ |
Auto Swing Turnstile Barrier Outdoor Bi Directional Handicapped Access Controller
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนกั้นการรักษาความปลอดภัยสวิง |
| การสื่อสาร: | RS485 หรือ TCP/IP |
ประตูกั้นสวิงแบบไม่สัมผัสสแตนเลส 35 คนต่อนาทีอัตราการวิ่ง
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนกั้นการรักษาความปลอดภัยสวิง |
| การสื่อสาร: | RS485 หรือ TCP/IP |
การระบุบัตรโดยสารสนามบิน Swing Gate Turnstile Baffle Design
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 110~240 โวลต์(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
|---|---|
| เวลาปฏิบัติงาน: | 0.2 วินาที |
| MCBF: | 5,000,000 รอบ |
การเข้าถึงความปลอดภัยความเร็ว RFID อัตโนมัติประตูสแตนเลสแผ่นกั้นสูงสำหรับสนามบิน
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1500*W200*H1000mm |
ขาตั้งกล้องหมุนได้และ Passgate พร้อมไฟแสดงสถานะ LED ฟังก์ชั่นรีเซ็ตอัตโนมัติ reset
| แรงดันไฟฟ้าที่ทำงาน:: | AC220 ± 10% V 50 ± 10% HZ |
|---|---|
| พอร์ตสื่อสาร: | RS485, TCP / IP |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, การเข้าถึงเหรียญ, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่ |
สถานีรถไฟ Bi - ทางเข้าระบบรักษาความปลอดภัยตามทิศทาง Gates / Tripod Access System
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | มาตรฐาน 304# สแตนเลส |
|---|---|
| ความกว้างของทาง: | ภายใน 600 มม. |
| ทิศทางผ่าน: | สองทิศทางหรือเดี่ยว (ปรับได้) |
การ์ด NFC ประตูหมุนความเร็วประตูหมุนสองทิศทางประตูพนังประตูหมุนออปติคอล
| พิมพ์: | Single Core & Double Core, High SPPED GATE |
|---|---|
| ขนาด: | L1500*W120*H1000 มิลลิเมตร |
| การสื่อสาร: | RS485 ทีซีพี/ไอพี |
ประตูรั้วความเร็วสูงของจีน rfid อุปสรรคการแกว่งครึ่งความสูง Turnstiles สำหรับการเข้าถึงทางเท้า
| ความเร็วผ่าน: | 50 คน/นาที (บัตรไอซี) |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15°C-70°C |
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |

