ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ gate management system ] การจับคู่ 750 ผลิตภัณฑ์.
เอวสูง ประตูม้วนสามแขน ประตูหมุนสามประตูสำหรับการควบคุมการเข้าออกสำหรับคนเดินเท้า
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
QR Code / NFC Turnstile Barrier Gate เครื่องอ่าน RFID AI ประตูหมุนการจดจำใบหน้า
| ขนาด: | 1400*120*1000มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15°C-70°C |
| ความกว้างผ่าน: | 60~180ซม |
กิจกรรมกลางแจ้ง FCC Swing Gate Turnstile อัตโนมัติเต็ม 316 สแตนเลส
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*200*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
การเคลื่อนไหวของรั้วประตูความเร็ว สาขาผลิต ร้านค้า รั้วสวิง สนับสนุน 600 มม ความกว้างประตู Flap การควบคุมการเข้าถึง
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | การ์ด RFID |
|---|---|
| เปิด/ปิดเวลา: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | ทีซีพี/ไอพี |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องแบบกลไกไฟฟ้าทั้งหมดแบบสองทิศทางสำหรับสถานีโรงเรียนจุดชมวิวที่สวยงาม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องควบคุมการเข้าออก |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 990mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ใบหน้า Racognition OEM ODM ความปลอดภัยประตูหมุนประตู Flap พร้อม ESD Counter System
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
ประตูหมุนอัตโนมัติแบบมืออาชีพ เกทส์ สแตนเลส 304 สำหรับทางเข้ายาว 3 เมตร
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
ระบบควบคุมการเข้าออกประตูหมุนนิรภัยด้วยหน้าจอ LCD เครื่องอ่านโค้ด QR เครื่องอ่าน NFC
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
High Glass Baffle Optical Turnstile Dual Channel Controller Swing Barrier Gate สำหรับทางออก
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*200*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
Barrier ประตูสวิงคนเดินเท้าแบบพกพาการจดจำใบหน้าประตูหมุนควบคุมการเข้าถึงด้วยแสง
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*200*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |

