ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ gate management system ] การจับคู่ 750 ผลิตภัณฑ์.
ภายนอก ระบบควบคุมการเข้าออก ขาตั้งกล้อง ประตูหมุนรอบทิศทาง Bi 30 - 40 คน/นาที
| โหมดการทำงาน: | ปุ่ม/การ์ด/รีโมทคอนโทรล |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ขนาด: | 1200มม.(ยาว) X 280มม.(กว้าง) X 1000มม.(สูง) |
ประตู ESD พร้อมเครื่องอ่านบัตร RFID หน้าจอ 8 นิ้ว เครื่องทดสอบสายรัดข้อมือ
| ขนาดแสดง: | 8 นิ้ว |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | 220/110 V (AC) |
| แรงดันไฟฟ้า: | อินพุต AC220V เอาต์พุต DC12V |
ประตูรั้วสวิงกันน้ำกลางแจ้งราคาโรงงานขายส่งพร้อมเครื่องอ่านรหัส QR
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | ลายนิ้วมือ, บัตร RFID |
|---|---|
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485 |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องกันสนิมต่อต้านการทำลายภายนอกสำหรับที่อยู่อาศัย, ยิม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Tripiod |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 980mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ประตูหมุนสามขาแบบกึ่งอัตโนมัติสูงระดับเอว
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องควบคุมการเข้าถึง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*280*990 มม. |
| วัสดุ: | สแตนเลส304 |
สแตนเลสแบบเต็มรูปแบบ - ประตูหมุนอัตโนมัติ RFID Turnstile Drop Arm Barrier Gate สำหรับโรงเรียน / ห้องสมุด / โรงละคร
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (L) * 165 มม. (W) * 1000 มม. (H) |
|---|---|
| ประเภท: | ระบบควบคุมการเข้าออกอัตโนมัติ Drop Arm |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์พอร์ตการสื่อสาร: | RS485, TCP / IP |
กลไกอิเล็กทรอนิกส์ สวิง Barrier Gate turnstile พร้อม ESD Tester
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กลไกอิเล็กทรอนิกส์สวิง Barrier turnstile พร้อมระบบบาร์โค้ดและเครื่องทดสอบ ESD |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ขาตั้งกล้องประตูหมุนอัตโนมัติเต็มรูปแบบประตูหมุนครึ่งความสูงในรีโมทคอนโทรลสากล
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
ประตูหมุน ประตูหมุนขาตั้งกล้องแบบออปติคัลในระบบควบคุมคนเดินถนนที่ปลอดภัย
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
|---|---|
| เวลาเปิด/ปิด: | 0.2 วินาที |
| ความกว้างของทาง: | 600mm |
ระบบควบคุมการเข้าถึงอินเทอร์เน็ตประตูหมุน ESD แบบช่องทางเดียวอย่างรวดเร็ว
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V/110V |
|---|---|
| เฝ้าสังเกต: | 8 นิ้ว |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |

