ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ gate management system ] การจับคู่ 750 ผลิตภัณฑ์.
กันน้ำ IP69 ประตูหมุนที่กำหนดเองได้มาตรฐานสูงพร้อมระบบควบคุมการเข้าออกหลายจุด
| สิ่งของ: | ประตูหมุนออกแบบเอง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 1400mm*200mmn*1000mm |
| น้ำหนักรวม: | 120KG/ชุด |
ล็อคประตูหมุนความปลอดภัยแบบพกพาครึ่งความสูง 304 SS พร้อมตัวรับเหรียญ Rfid
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
ประตูหมุนระบายความร้อนใบหน้าประสิทธิภาพสูงเต็มความสูง 1600 มม. ระบบอัตโนมัติแบบใช้มอเตอร์
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1500*W200*H1000mm |
ข้างนอก 60cm Flap Barrier Turnstile Fingerprint 2 Paths การควบคุมการเข้าทาง
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1200*280*1000มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
Automatic High-Speed Retractable Wing Turnstile with 0.2s Barrier Open/Close Time and RS-232 Communication Interface for 30-40 Persons per Minute
| Access control: | RFID Card |
|---|---|
| Barrier speed: | 0.2 s |
| Communication interface: | RS-232 |
สองทิศทางสนามบินสถานีรถไฟใต้ดินประตูหมุนเดี่ยว, ประตูหมุนอัตโนมัติ
| ขนาด: | 2760*1350*2350มม |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 |
| บรรจุุภัณฑ์: | 4 แพ็คเกจ 10CBM |
เสาป้องกันความปลอดภัยไฮดรอลิกแบบกำหนดเอง, ตัวป้องกันถนนอัตโนมัติสแตนเลส
| พลัง: | AC220C/380V |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ทางเข้าโรงแรม อาคาร ถนนสายหลัก ฯลฯ |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10°C~65°C |
CE อนุมัติ Flap Barrier Gate พร้อมฟังก์ชั่น IR Sentor เพื่อป้องกัน Pinch / Trailing / Retrograde
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
ประตูรั้วกั้นประตูหมุนด้วยเซ็นเซอร์อินฟราเรดพร้อมฟังก์ชั่นป้องกันการหนีบ / หาง / ถอยหลังอัจฉริยะ
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
การควบคุมการจราจรระยะไกลการรักษาความปลอดภัยไฮดรอลิก Road Blocker เหล็ก A3 พร้อมแล็กเกอร์กันสนิม
| เวลาขึ้นหรือลง: | 3 ถึง 6 วินาที (สามารถปรับได้) |
|---|---|
| เกรดป้องกัน: | IP54 |
| วัสดุ: | เหล็ก A3 พ่นสีกันสนิม |

