ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ gate management system ] การจับคู่ 750 ผลิตภัณฑ์.
RFID Card Turnstile Face Recognition Flap Barrier Time Attendance System with LED Alarm
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
Revolving Tripod Turnstile with 550mm-600mm Passage Width 30-40 Persons/Min Pass Speed and 220~240/110 V(AC) Power Supply
| Passage width: | 550mm-600mm |
|---|---|
| Pass speed: | 30-40 persons/min |
| Power supply: | 220~240/110 V(AC) |
110 โวลต์อัตโนมัติเต็มรูปแบบ Hs รหัสเครื่องสแกนบาร์โค้ดขาตั้งกล้องหมุนได้สำหรับสนามกีฬา
| ความยาวแขน: | 51ซม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15℃~+75℃ |
| ความกว้างการเข้าถึงสูงสุด: | 600 มม. |
ประตูรั้วอัตโนมัติเมโทร / รถไฟใต้ดินพร้อมระบบเตือนความจำและระบบควบคุมการเข้าออก
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องสำหรับคนเดินเท้าแบบสองทิศทางพร้อมระบบควบคุมการเข้าออก / ไฟ LED แสดงสถานะ / ไฟเตือน
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
|---|---|
| พิมพ์: | ประตูหมุนสามแขน / ราง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
ความปลอดภัย CE ได้รับการอนุมัติ / ปฏิกิริยาอย่างรวดเร็ว / ประตูหมุนขาตั้งกล้องอัตโนมัติพร้อมลายนิ้วมือ / รหัส QR / ระบบบาร์โค้ด
| พิมพ์: | ประตูหมุนสามแขน / ราง |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (ย) * 280 มม. (ก) * 1,000 มม. (ส) |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280 มม. (ย) * 360 มม. (ก) * 1060 มม. (ส) |
กึ่งอัตโนมัติพับลงอุปสรรคป้องกันถนนไฮดรอลิกป้องกันสนิมถนน Security
| ใบสมัคร: | ทางเข้าโรงแรม อาคาร ถนนสายหลัก ฯลฯ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10°C~65°C |
| เวลาขึ้นหรือลง: | 3 ถึง 6 วินาที (สามารถปรับได้) |
เครื่องอ่านบัตรลายนิ้วมือระบบควบคุมการเข้าออกสำหรับประตูทางเข้า
| ความจุของผู้ใช้: | สูงสุด 5000 |
|---|---|
| ความจุธุรกรรม: | 100000 |
| ประเภท: | ด้วยการควบคุมการเข้าถึงเวลาของแป้นพิมพ์ |
ทางเข้าสระว่ายน้ำห้องน้ำครึ่งความสูงเหรียญ / โทเค็นหมุนครึ่งความสูงที่ใช้โทเค็น
| ใบสมัคร: | ทางเข้าห้องน้ำสาธารณะสระว่ายน้ำ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางเหรียญ: | 18 มม. ~ 30 มม. |
| พิมพ์: | สไตล์แนวตั้งขนาดเล็กกว่า |
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยระบบอิเล็กทรอนิกส์ Rfid Turnstile Barrier ด้วยสมาร์ทการ์ด
| ใบสมัคร: | สนามกีฬา, พูลิก , สวนสาธารณะ , อาคารสำนักงาน , สโมสร ฯลฯ, |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 65kg |
| น้ำหนักรวม: | 70kg |

