ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ gate management system ] การจับคู่ 750 ผลิตภัณฑ์.
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยระบบอิเล็กทรอนิกส์ Rfid Turnstile Barrier ด้วยสมาร์ทการ์ด
| ใบสมัคร: | สนามกีฬา, พูลิก , สวนสาธารณะ , อาคารสำนักงาน , สโมสร ฯลฯ, |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 65kg |
| น้ำหนักรวม: | 70kg |
เครื่องทดสอบสายรัดข้อมือ / รองเท้า ESD พร้อมหน้าจอ LCD, ประตูหมุนอัตโนมัติ, เครื่องอ่านการ์ด
| มิติเหยียบ: | (ก)400มม.x(ย)420มม.x(ส)20มม |
|---|---|
| การตั้งค่ารองเท้าขวา: | 750kΩ-35MΩ |
| ขนาดเครื่องมือ: | (ก)166มม.x(ย)96มม.x(ส)40มม |
Fast Pass Speed ที่ยืดหยุ่นสำหรับระบบควบคุมบัตร RFID / สายรัดข้อมือพร้อมประตูหมุนอัตโนมัติ
| ความจุการ์ด: | 40000ชิ้น |
|---|---|
| พิมพ์: | บัตรประจำตัวประชาชน / บัตร IC , สายรัดข้อมือ |
| การตรวจจับระยะห่างของการ์ดอ่าน: | <10 ซม |
กึ่งอัตโนมัติสเตนเลสครึ่งความสูง Turnstiles เอวสูง turnstile
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Tripiod |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 มม. (L) * 280 มม. (W) * 980 มม. (H) |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 มาตรฐาน |
ระบบควบคุมการเข้า-ออกด้วยขาตั้งกล้อง ทางเข้าประตูหมุน พร้อมเครื่องอ่านบาร์โค้ดลายนิ้วมือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Tripiod |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 มม. (L) * 280 มม. (W) * 980 มม. (H) |
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ประตูหมุนความสูงเต็มทางเดินสแตนเลสพร้อมทางเข้าฉุกเฉิน
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 2350L * 1350 W * 2300 H (MM) หรือขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
| พิมพ์: | ประตูหมุนความสูงเต็มรูปแบบแบบ Dual Access ที่มีความปลอดภัยสูง |
แผงกั้นประตูหมุนขาตั้งกล้อง Esd พร้อมบาร์โค้ด qr และเครื่องสแกนลายนิ้วมือและเครื่องอ่าน RFID
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้อง Esd พร้อมบาร์โค้ด qr และเครื่องสแกนลายนิ้วมือและเครื่องอ่าน RFID |
|---|---|
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, การเข้าถึงเหรียญ, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, ระบบค |
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30-40 คน/นาที |
ประตูสวิงมาตรฐานสูงที่ไม่ซ้ำใครสำหรับพื้นที่สาธารณะ Fast Pass 40 คนหนึ่งนาที
| ชื่อสินค้า: | 304 SUS Tripiod Turnstile |
|---|---|
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
ประตูทางเข้าประตูหมุนของการประชุมเชิงปฏิบัติการ, ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน esd พร้อมอุปกรณ์ทดสอบ
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (ย) * 280 มม. (ก) * 1,000 มม. (ส) |
|---|---|
| เข้ากันได้: | ระบบทดสอบ ESD |
| พอร์ตการสื่อสาร: | RS485,ทีซีพี/ไอพี |
เรือนจำอินโดนีเซียสูงเต็มความสูง turnstile อุปสรรคหนึ่งทางเข้า
| ขนาดสินค้า: | 1630(ย)*1500(ก)*2300(ส) มม |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| พิมพ์: | ช่องทางเดียวสูงเต็ม หมุน |

