ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ gate management system ] การจับคู่ 751 ผลิตภัณฑ์.
ประตูรั้วบูมความเร็วสูงแบบไฮโร้ดที่มีความยาว 1 - 6 เมตรสำหรับระบบจอดรถอัจฉริยะ
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 420*360*1100มม |
|---|---|
| พิมพ์: | ประตูกั้นแขนตรง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V±10%50เฮิร์ต AC110V±10%50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
อาคารเวลาเข้าประตูสวิงประตูหมุน, ระบบรูดบัตรความเร็วรูด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิงเวลาเข้างาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 / สแตนเลส 316 |
| น้ำหนักสุทธิ: | 70KG / ชิ้น |
ประตูหมุนเร็วสนามบิน / เมโทร / ว่ายน้ำฮอลล์พร้อมเครื่องอ่าน Rfid อัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูควบคุมความเร็วไบโอเมตริกซ์ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 / สแตนเลส 316 |
| น้ำหนักสุทธิ: | 70KG / ชิ้น |
เครื่องอ่านลายนิ้วมือบัตร RFID Swing Barrier Gate สำหรับที่พักอาศัยและอาคารสำนักงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูรั้วสวิงพร้อมเครื่องอ่านลายนิ้วมือบัตร RFID สำหรับที่พักอาศัยและอาคารสำนักงาน |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
การ์ด / RFID สายรัดข้อมือประตูหมุนอิเล็กทรอนิกส์, ระบบควบคุมการเข้าออกประตูคนเดิน Custom
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องสร้อยข้อมือ RFID |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 65kg |
| น้ำหนักรวม: | 70kg |
ประตูหมุน ESD สำหรับคนเดินเท้าในร่ม IP54 SUS304 วัสดุสำหรับ Lab / Facotry
| ชื่อสินค้า: | ESD Access Turnstile Gate |
|---|---|
| ติดตาม: | 8 นิ้ว |
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
เหล็กกล้าไร้สนิมทนทานสวิง Barrier Gate RS485 Port Turnstile Barrier Gate
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 380(ย)*280(ก)*1000(ส) (มม.) |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
| พิมพ์: | สะพานประตูรั้วสวิงอัตโนมัติ |
รีโมทคอนโทรลไร้สายและอัตราการเกิดปฏิกิริยา 3 ~ 6 วินาทีประตูบูมไฟฟ้า / Barrier ควบคุมการเข้าออกที่จอดรถ
| พิมพ์: | ประตูกั้นแขนตรง |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V±10%50เฮิร์ต AC110V±10%50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| ความยาวราง: | 1-6 เมตร |
ประตูกั้นบูมอัตโนมัติสแตนเลสสีที่กำหนดเองและขนาดรูปร่างมาตรฐาน
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V±10%50เฮิร์ต AC110V±10%50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ความยาวราง: | 1-6 เมตร |
| วัสดุ: | เหล็กเหนียวรีดเย็น / สแตนเลส |
Anti - Recoil / Collision Function Car Park Barrier Gate สำหรับทางเข้าหรือทางออก
| ชื่อสินค้า: | รั้วกั้นประตูจอดรถ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V±10%50เฮิร์ต AC110V±10%50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| น้ำหนักสุทธิ: | 50 กิโลกรัม |

