ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ gate management system ] การจับคู่ 751 ผลิตภัณฑ์.
ประตูกั้นพนังแบบหดได้อัตโนมัติเต็มรูปแบบพร้อมอินเทอร์เฟซสัญญาณ RS485 และรีเลย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนังแบบหดได้ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| พอร์ตสื่อสาร: | RS485, TCP / IP |
8 นิ้ว 304 สแตนเลส ESD ประตูควบคุมการเข้าออก ESD Tester Gate
| ชื่อสินค้า: | ระบบประตูประตูหมุน ESD |
|---|---|
| ติดตาม: | 8 นิ้ว |
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
ระบบควบคุมอุณหภูมิ สวิง Turnstile Gate Finger Access Control Bridge
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิง Barrier |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 1000mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
เปิด / ปิดเวลา 1-2 วินาที Swing Barrier Gate Security Pedestrian Mechanical
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิง Barrier |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 1000mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ประตูหมุนความเร็วสูง TCP / IP Fast Pass ความปลอดภัยอัตโนมัติพร้อมเครื่องอ่าน RFID DC 24V
| ชื่อสินค้า: | 304 SUS Speed Turnstile Gate |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400*310*1,000 มม. |
| ขนาดของแพคเกจ: | 1480*380*1080 มม. |
สร้างทางเข้าโรงงานประตูหมุนความเร็วอัตโนมัติภายใต้ 240 โวลต์
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400 x 65 วัตต์ x 1000 มม |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 80 กิโลกรัม |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 / สแตนเลส 316 (กำหนดเอง) |
ความสูงรอบเอวอัตโนมัติ สวิง Gate Turnstile, Swing Gate Turnstile
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูรั้วสวิงอัตโนมัติความสูงเอวสำหรับสถานีสนามบิน Hoverport |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ระบบควบคุมการเข้าออก SUS304 IP54 ESD Tester Gate Esd Turnstile System
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบประตูหมุน ESD |
|---|---|
| เฝ้าสังเกต: | 8 นิ้ว |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
IP54 220v AC Power Flap Barrier Gate ประตูออปติคัลอิเลคทรอนิคส์ความสูงเอว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พนังกั้นประตู |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*280*990มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |

