ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ gate management system ] การจับคู่ 751 ผลิตภัณฑ์.
ประตูกั้นการทำงานที่เสถียร สิ่งกีดขวางประตูอัตโนมัติเต็มรูปแบบในจุดจอดรถอัจฉริยะ
| น้ำหนักสุทธิ: | 50 กิโลกรัม |
|---|---|
| น้ำหนักรวม: | 56 กิโลกรัม |
| วัสดุ: | เหล็กเหนียวรีดเย็น / สแตนเลส |
ทางเข้าการจัดการยานพาหนะที่จอดรถพร้อมระบบจอดรถ / เครื่องตรวจจับยานพาหนะ
| วัสดุ: | เหล็กเหนียวรีดเย็น / สแตนเลส |
|---|---|
| เวลาที่เพิ่มขึ้น: | 3-6 วินาที |
| พอร์ตการสื่อสาร: | RS485,ทีซีพี/ไอพี |
โรงแรม Silvery Swing Speed Gate ประตูหมุนในร่ม / กลางแจ้งกันน้ำ Barrier Gates
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิงสปีด |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 / สแตนเลส 316 |
| น้ำหนักสุทธิ: | 70kg |
ระบบจัดการที่จอดรถเข้า / ออกประตู IC Card Reader พร้อมระบบควบคุมคอมพิวเตอร์ Computer
| ใบสมัคร: | ลานจอดรถ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | ระบบบริหารที่จอดรถแบบฉลาด |
| พอร์ตการสื่อสาร: | RS485,ทีซีพี/ไอพี |
ประตูรั้วสวิงอัตโนมัติพร้อมเคาน์เตอร์สำหรับระบบควบคุมการเข้าออกด้วยไบโอเมตริกซ์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูรั้วสวิงอัตโนมัติพร้อมเคาน์เตอร์สำหรับระบบควบคุมการเข้าออกด้วยไบโอเมตริกซ์ |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ประตูกั้นสวิงเดี่ยวหรือสองทิศทางสำหรับบริเวณที่อยู่อาศัยและการท่องเที่ยว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงเดี่ยวหรือสองทิศทางสำหรับบริเวณที่อยู่อาศัยและการท่องเที่ยว |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ประตูรั้วสวิงอัตโนมัติความเร็วสูงสำหรับสนามบินสถานีและฟิตเนสยิม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูรั้วสวิงอัตโนมัติความเร็วสูงสำหรับสนามบินสถานีและฟิตเนสยิม |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ประตูกั้นสวิง TCP / IP พร้อมการ์ด RFID / ลายนิ้วมือในระบบควบคุมการเข้าออก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิง TCP / IP พร้อมการ์ด RFID / ลายนิ้วมือในระบบควบคุมการเข้าออก |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ประตูกั้นสวิงสำหรับคนเดินเท้าพร้อมระบบจดจำไบโอเมตริกซ์ / ระบบ ESD
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงสำหรับคนเดินเท้าพร้อมระบบจดจำไบโอเมตริกซ์ / ระบบ ESD |
|---|---|
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
ประตูกั้นสวิงซูเปอร์มาร์เก็ตพร้อมฟังก์ชั่นแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงซูเปอร์มาร์เก็ตพร้อมฟังก์ชั่นแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |

