ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ pedestrian security gates ] การจับคู่ 365 ผลิตภัณฑ์.
ประตูหมุนอัตโนมัติแบบมืออาชีพ เกทส์ สแตนเลส 304 สำหรับทางเข้ายาว 3 เมตร
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
อุปกรณ์หมุนสไตล์ไฟฟ้า Baffle Gate Turntile กับเครื่องอ่านลายนิ้วมือ
| สี: | โลหะไร้สแตนเลส Brushed / Powder Coating |
|---|---|
| ความกว้างทาง: | 600 มม. |
| พิมพ์: | การควบคุมด้วยตนเองหรืออัตโนมัติ |
CE รับรอง ESD RFID อัจฉริยะครึ่งความสูง turnstile Access Control half
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Tripiod |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 มม. (L) * 280 มม. (W) * 980 มม. (H) |
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ประตูสวิงสไตล์ออนไลน์ RFID ประตูป้องกันน้ําสําหรับห้องออกกําลังกาย
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
ขาตั้งกล้องแบบวางแขนแบบวางแขนพร้อมเครื่องอ่านบาร์โค้ด RFID reader และ ESD
| เครื่องยนต์: | โซลินอยด์วาล์ว DC24V |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน: | สภาพแวดล้อมการทำงาน: ในร่ม/กลางแจ้ง (มีเต็นท์คลุมอยู่) -10℃~70℃ |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่านบาร์โค้ดและเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, การเข้าถึงเหรียญ, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, ระบ |
60 ซม. เลน RS232 ประตู Barrier จดจำใบหน้า
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
|---|---|
| ความเร็วผ่าน: | 40 คน/นาที |
| ความกว้างการเข้า: | 60,90 ซม. หรือสั่งทำพิเศษ |
ระบบจำหน่ายบัตรประตูบานสวิงสีเงินมาตรฐาน ความยาวแขน 600 มม
| ความถี่: | 50Hz หรือ 60Hz |
|---|---|
| ความชื้น: | 0-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C~+50°C |
High-Speed Swing Turnstile Gate with 0.6s Sliding Speed IP54 Protection and 35-40 Persons/Minute Flow Rate
| Access control type: | RFID Card, QR Code |
|---|---|
| Barrier open time: | 0.2 s |
| Communication interface: | RS-232, TCP/IP, RS485 |
SUS304 Flap Barrier Gate Face การจดจำรหัสลายนิ้วมือสำหรับศูนย์ฟิตเนส
| มิติ: | L1200xW280xH1000mm |
|---|---|
| ความกว้างทาง: | 600 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V/110V,50/60Hz |
ประตูกั้นสวิงบายอเมทริก 0.6s ความเร็ว 40 คน/นาที
| ความเร็วในการเลื่อน: | 0.6 วินาที |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | AC 100-240Volt |
| ความกว้างของเลน: | 50 ซม., 60 ซม. (หรือ Custom70-90 ซม.) |

