ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ road blocker system ] การจับคู่ 99 ผลิตภัณฑ์.
Barrier Spike ยางยาว 5 เมตรการควบคุมระยะไกลอัตโนมัติ Barrier Road Spike พร้อมไฟ LED
| พิมพ์: | ระบบควบคุมไฮดรอลิกอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| เกรดป้องกัน: | IP68 |
| วัสดุ: | เหล็ก A3 พ่นสีกันสนิม |
Heavy Duty ความปลอดภัยอัตโนมัติอย่างเต็มที่ Road Blocker IP54 Steel Vehicle Barriers Security
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -50°C~75°C |
|---|---|
| เวลาขึ้นหรือลง: | 3 ถึง 6 วินาที (สามารถปรับได้) |
| เกรดป้องกัน: | IP54 |
การควบคุมการจราจรระยะไกลการรักษาความปลอดภัยไฮดรอลิก Road Blocker เหล็ก A3 พร้อมแล็กเกอร์กันสนิม
| เวลาขึ้นหรือลง: | 3 ถึง 6 วินาที (สามารถปรับได้) |
|---|---|
| เกรดป้องกัน: | IP54 |
| วัสดุ: | เหล็ก A3 พ่นสีกันสนิม |
รถควบคุมไฮดรอลิกระบบกั้นถนนกั้นด้วย 304 สแตนเลส
| เกรดป้องกัน: | IP54 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็ก A3 พ่นสีกันสนิม |
| ระยะการสื่อสาร: | ≤1200ม |
ที่กั้นที่จอดรถส่วนบุคคลที่สงวนไว้ ความเร็วการจราจรถนนปรับ
| วิธีใช้งาน: | auto by rfid system; อัตโนมัติโดยระบบ rfid; manually operated by remote controller |
|---|---|
| สี: | แดง, เหลือง, เขียว, ดำ |
| พิมพ์: | ประตูกั้นแขนตรง |
ล็อคที่จอดรถควบคุมระยะไกลแบบกันน้ำล็อคที่จอดรถอัตโนมัติแบบชาร์จได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล็อคที่จอดรถ |
|---|---|
| ขนาด (แบน): | 640 มม. LX 165 มม. WX 85 มม |
| น้ำหนัก: | 11.5kg |
ใบรับรอง CE IP54 Myspot 500 ระบบล็อคที่จอดรถสำหรับการจราจรอัจฉริยะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล็อคที่จอดรถ |
|---|---|
| ขนาด: | 600*480*540mm |
| น้ำหนัก: | NW 11กก. |
ใบรับรอง CE ล็อคกลอนไฟฟ้าอัตโนมัติที่ปลอดภัยที่จอดรถ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล็อคที่จอดรถ |
|---|---|
| ขนาด: | 600*480*540mm |
| น้ำหนัก: | NW 11กก. |
ล็อคที่จอดรถเหล็กอิเล็กทรอนิกส์ 12V ประหยัดพื้นที่จอดรถพลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล็อคที่จอดรถ |
|---|---|
| ขนาด: | 460*460*75mm |
| น้ำหนัก: | NW 7.8กก. GW 8กก. |
ระบบเซ็นเซอร์ที่จอดรถ OEM ล็อคพื้นที่รถยนต์พลังงานแสงอาทิตย์พร้อมแบตเตอรี่กรดตะกั่ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล็อคที่จอดรถพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ขนาด: | 460*460*75mm |
| น้ำหนัก: | NW 7.8กก. GW 8กก. |

