ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ road blocker system ] การจับคู่ 99 ผลิตภัณฑ์.
กลไกล็อคที่จอดรถแบบชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ A3 เหล็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล็อคที่จอดรถ |
|---|---|
| ขนาด (แบน): | 640 มม. LX 165 มม. WX 85 มม |
| น้ำหนัก: | 11 |
อุปกรณ์ล็อคพื้นที่จอดรถแบบแมนนวลและแบบอัตโนมัติ Protector 12 Volt Battery
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล็อคที่จอดรถ |
|---|---|
| ขนาด (แบน): | 640 มม. LX 165 มม. WX 85 มม |
| น้ำหนัก: | 11 |
ศูนย์อุปกรณ์ที่จอดรถ / กุญแจไร้สาย ล็อคที่จอดรถ รีโมท
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล็อคที่จอดรถ |
|---|---|
| ขนาด: | 600*480*540mm |
| น้ำหนัก: | NW 11กก. |
อุปกรณ์ล็อคที่จอดรถแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ในระบบการจัดการสวนสาธารณะ park
| สิ่งของ: | ล็อคที่จอดรถ |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | กรดตะกั่วปิดผนึก 12Volt 7.0Ah |
| น้ำหนัก: | NW:11.5 |
ล็อคที่จอดรถอัตโนมัติสำหรับงานหนัก / ยกรีโมทคอนโทรลระยะไกล
| สิ่งของ: | ล็อคที่จอดรถ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | DC 12V |
| น้ำหนัก: | 14.5 กก. (NW) 15 กก. (GW) |
ล็อคที่จอดรถพลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำ, อุปกรณ์ล็อคตำแหน่งที่จอดรถ
| สิ่งของ: | GAT-ABS10 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 6Volt 7Ah พร้อมแผงโซลาร์เซลล์ |
| น้ำหนัก: | 11.5กก. GW:12.5KG |
ตัวล็อคตำแหน่งที่จอดรถป้องกันสนิมพร้อมที่กั้นแบบชาร์จไฟได้ ใช้งานได้นาน 4 เดือน
| สิ่งของ: | GAT-ABS16 |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 8 กิโลกรัม |
| ขนาด: | 480*550*60mm |
ตู้ยามรักษาความปลอดภัยแบบพกพา, บ้านกลางแจ้งยามสแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | บูธสแตนเลสสตีล |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200x1500x2800mm, 1500x1500x2800mm, 1500x1700x2800mm 1800x1800x2800mm, 1700x2000x2800mm, 2000x2500x2 |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
บ้านยามเหล็กสำเร็จรูป Stinaless, บ้านยามโมดูลาร์ต้นทุนต่ำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Stinaless Steel Sentry House |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 1000x2000x2400mm 1300x2600x2400 1500x3000x2400 1500x3600x2400 1800x3600x2400 |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
กันน้ำกลางแจ้งในร่มสแตนเลส Prefab Guard House, ป้องกันเสียงรบกวน Park Toll
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Stinaless Steel Sentry House |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1000x2000x2400mm 1300x2600x2400 1500x3000x2400 1500x3600x2400 1800x3600x2400 |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |

