ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ road blocker system ] การจับคู่ 99 ผลิตภัณฑ์.
ล็อคที่จอดรถแบตเตอรี่ในครัวเรือนอัตโนมัติ, ล็อคช่องจอดรถ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล็อคที่จอดรถ |
|---|---|
| ขนาด: | 640*190*95mm |
| น้ำหนัก: | NW 12.5กก. GW 13กก. |
สัญญาณกันขโมยที่จอดรถในร่ม / กลางแจ้งล็อคเหล็กล็อคที่จอดรถระยะไกลกันน้ำ IP54
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล็อคที่จอดรถ |
|---|---|
| ขนาด: | 480*470*60mm |
| น้ำหนัก: | NW 9กก. GW 10กก. |
IP65 กันน้ำ A3 เหล็กล็อคที่จอดรถในตะวันออกกลางสีส้มสีแดงสีดำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล็อคที่จอดรถ |
|---|---|
| ขนาด: | 480*400*75mm |
| น้ำหนัก: | NW 11กก. GW 12กก. |
ล็อคที่จอดรถอัตโนมัติแบบ Heavy Duty 5T รีโมทคอนโทรล 30M ชาร์จครั้งเดียว 3 ถึง 4 เดือน Use
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล็อคที่จอดรถ |
|---|---|
| ขนาด: | 640*190*95mm |
| น้ำหนักรวม: | 13kg |
DC6V 12AH ล็อคที่จอดรถ 10 กก. สิ่งกีดขวางที่จอดรถโลโก้ที่กำหนดเองOEM
| ชื่อสินค้า: | ล็อคที่จอดรถ |
|---|---|
| ขนาด: | 450*450*60 มม. |
| น้ําหนัก: | 10 กก. |
อุปกรณ์ล็อคที่จอดรถอัจฉริยะกันขโมย ล็อคที่จอดรถสำหรับร้านรักษาความปลอดภัย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล็อคที่จอดรถ |
|---|---|
| ขนาด: | 480*470*60mm |
| น้ำหนักรวม: | 10kg |
Outdoor IP62 ล็อคที่จอดรถ Soloar กันน้ำ, ล็อคที่จอดรถระยะไกลอัจฉริยะ 30M M
| ชื่อสินค้า: | ล็อคที่จอดรถ |
|---|---|
| ขนาด: | 460*460*75 มม. |
| น้ำหนักรวม: | 8.5กก |
110V / 220V 3-4 เดือนเวลาทำงานเหล็กล็อคที่จอดรถแบบชาร์จไฟได้ 370mm Rise Height Rise
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล็อคที่จอดรถสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| เพิ่มความสูง: | 370mm |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 610*510*90mm |
สิ่งกีดขวางจุดจอดรถที่ควบคุมด้วยรีโมทป้องกันสนิมที่ทนทาน, งานหนัก 5T
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไม้กั้นจุดจอดรถ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 480x400x75มม |
| น้ำหนักสุทธิ: | 11กก |
อุปกรณ์ล็อคพื้นที่จอดรถอัตโนมัติ 30M รีโมทคอนโทรล Re-chargerbale
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล็อคที่จอดรถสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 450 × 450 × 60 มม. ความสูงเพิ่มขึ้น 390 มม. |
| น้ำหนักสุทธิ: | 11kg |

