ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security swing gate ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
Fast Speed Swing Barrier Turnstile 45persons / Min สำหรับ Subway Station Mall
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400 * 65 * 1,000 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
304 สแตนเลส สวิงทรินสไตล์ที่มีการเข้าถึงการจําหน่ายใบหน้า
| ผ่านความเร็ว: | 40 คน / นาที |
|---|---|
| ประเภท: | แกนเดี่ยวหรือคู่แกน (ไม่บังคับ) |
| ความกว้างของช่อง: | ปกติ 60 ซม. หรือ 90 (กำหนดเอง) |
กันน้ําภายในและภายนอกคนเดิน Biometric การควบคุมการเข้าถึง Turnstile ประตูสวิงขัดขวางการจําหน่ายใบหน้า Turnstiles
| ผ่านความเร็ว: | 40 คน / นาที |
|---|---|
| พิมพ์: | แกนเดี่ยวหรือคู่แกน (ไม่บังคับ) |
| ความกว้างของช่อง: | ปกติ 60 ซม. หรือ 90 (กำหนดเอง) |
เทอร์โมมิเตอร์วัดอุณหภูมิใบหน้าแบบสวิงกลางแจ้ง
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
|---|---|
| ความสูงประจำตัว: | 1.2-2.2 M |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |
เครื่องอ่านการ์ด Esd RS485 SUS304 ประตูหมุนสวิงอาร์ม 90 ซม
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 420*330*1000มม |
|---|---|
| สี: | ไม่จำเป็น |
| ความยาวแขนสวิง: | 30-90ซม |
Led LOGO Anti Climbing Swing Barrier Gate Double Channel พร้อมใบรับรอง CE
| ความกว้างของช่อง: | 60/90/110 ซม. หรือสั่งทำพิเศษ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V ± 10% 50HZ หรือ 60Hz |
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
SUS316 ประตูกั้นบานสวิงพร้อมฟังก์ชั่นป้องกันการชนกันเวลาเข้างาน
| ขนาด: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15°C-70°C |
| ความกว้างผ่าน: | 60~180ซม |
ล็อบบี้แคบมอเตอร์คู่ประตูความเร็วประตูหมุนสวิง Barrier ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยระบบดิจิตอล
| ความเร็วในการขนส่ง: | 40 คน/นาที (เปิดปกติ) |
|---|---|
| หน้าจอ LED: | สามารถปรับแต่งได้ |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง), -10-50 ℃ |
Anti Jump Facial Recognition ประตูหมุนยิม High Speed Glass Swing Barrier Gate
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
ประตูหมุนออปติคัลความปลอดภัยสูงระบบควบคุมการเข้าถึงการจดจำใบหน้า Swing Barrier Gate
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |

