ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security swing gate ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
ประตูความเร็วคนเดินอัตโนมัติ ประตูป้องกันสวิงแอบสองตัว สําหรับสถานีรถไฟฟ้า
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400 * 280 * 1,000 มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
ประตูระบบตั๋วบาร์โค้ด 2D, บัตร rfid รูดประตูหมุน, ประตูหมุนควบคุมการเข้าใช้สวิงสำหรับอุทยานทางทะเล
| พิมพ์: | เครื่องอ่านบาร์โค้ดแบบหมุน |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ขนาด: | 1400 * 200 * 1,000 มม. |
โรงเรียนอนุบาล Swing Barrier Gate 600 - 900 มม. ความกว้างของทางเดินปรับได้สองทิศทาง
| ความกว้างทาง: | 600~900มม |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
| ชื่อสินค้า: | อุปสรรคพนัง, ประตูหมุนประเภทพนัง |
ระบบจำหน่ายบัตรประตูบานสวิงสีเงินมาตรฐาน ความยาวแขน 600 มม
| ความถี่: | 50Hz หรือ 60Hz |
|---|---|
| ความชื้น: | 0-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C~+50°C |
ระบบควบคุมการเข้าถึง RFID
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1400*W120*H1000mm |
โรงยิมแนวตั้งความกว้าง 180 ซม. สวิง Barrier Gate ประตูเคลื่อนไหวคู่
| ความกว้างผ่าน: | 60~180ซม |
|---|---|
| พิมพ์: | อัตโนมัติ |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ปิดการใช้งาน Swing Barrier Gate 304 สแตนเลสสำหรับรถไฟใต้ดินสนามบิน
| ขนาด: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15°C-70°C |
| ความกว้างผ่าน: | 60~180ซม |
ประตูกั้นทางออกฉุกเฉินโรงยิมพร้อมการจดจำลายนิ้วมือ
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400 * 180 * 1,000 มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
SS304 เครื่องจ่ายบัตรรีโมทคอนโทรล 0.2s Swing Barrier Gate
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400*120*1000มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
ซุปเปอร์มาร์เก็ต เดินทางเดียว มือสวิง คนเดินหันประตู 90 ซม.
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (Shelter) ในร่มและกลางแจ้งพร้อมโรงเก็บของ |
|---|---|
| ไอพี: | 54 |
| พิมพ์: | NO\NC\COM อัตโนมัติ |

