ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security swing gate ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
การจดจำใบหน้าประตูหมุนความเร็วการรักษาความปลอดภัย / ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยความปลอดภัย RFID
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
ประตูเอวสูงกลางแจ้งกันน้ำ 304SS ระบบควบคุมคนเดินเท้า
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | โครงการด้านสุขภาพ โรงแรม โรงอาหาร โรงพยาบาล อาคารสำนักงาน ศุลกากร หน่วยงาน สถานที่ท่องเที่ยว โรงงาน |
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
การจดจำใบหน้าการควบคุมการเข้าถึงคนเดินเท้าประตูรักษาความปลอดภัยสำหรับสนามบินใต้ดิน
| ความกว้างของเลน: | 60,90,110 ซม. หรืออื่น ๆ |
|---|---|
| ความเร็วผ่าน: | 45คน/นาที |
| การใช้งาน: | ห้างสรรพสินค้าสถานีรถไฟใต้ดิน |
ระบบควบคุมการเข้าออกอัตโนมัติประตูหมุนตัวบ่งชี้อุณหภูมิการจดจำใบหน้า
| ใบสมัคร: | โครงการด้านสุขภาพ โรงแรม โรงอาหาร โรงพยาบาล อาคารสำนักงาน ศุลกากร หน่วยงาน สถานที่ท่องเที่ยว โรงงาน |
|---|---|
| ความสูงประจำตัว: | 1.2-2.2 M |
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
Access Control 2.2m Swing Barrier Gate Mechanism Half Height Turnstile
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
|---|---|
| ความสูงประจำตัว: | 1.2ม.-2.2ม |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |
ประตูกระจกลายนิ้วมือสวิง Barrier Gate ความสูงเต็มบานประตูหมุนปีก Barrier
| ความกว้างของเลน: | 60,90,110 ซม. หรืออื่น ๆ |
|---|---|
| ความเร็วผ่าน: | 45คน/นาที |
| การใช้งาน: | ห้างสรรพสินค้าสถานีรถไฟใต้ดิน |
Anti Crush Optical Facial Recognition ประตูหมุน Swing Barrier Gate สำหรับห้องน้ำ
| ขนาด: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15°C-70°C |
| ความกว้างผ่าน: | 60~180ซม |
Bi Direction ประตูหมุนความเร็วสูง Security Gates 24V DC Brushless Motor สำหรับโรงยิม
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1300*W200*H1000mm |
แผงกั้นทางเข้าป้องกันการชนกันสำหรับระบบควบคุมการเข้าออกโรงยิม
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1200*280*1000มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
60 ซม. เลน RS232 ประตู Barrier จดจำใบหน้า
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
|---|---|
| ความเร็วผ่าน: | 40 คน/นาที |
| ความกว้างการเข้า: | 60,90 ซม. หรือสั่งทำพิเศษ |

