ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security swing gate ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
TCP IP Flap Barrier Gate ความสูงของเอวประตูหมุนสแตนเลสแบบสองทิศทาง
| Product name: | Stainless Steel Turnstiles |
|---|---|
| Size Of product: | 1200*300*1000mm |
| Net weight: | 80KG |
เครื่องอ่านรหัส Qr Baffle Flap Barrier Gate, ระบบประตูหมุนยิม / สนามกีฬา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟังก์ชั่นปลุกเครื่องอ่านรหัส Qr ประตูกั้น Baffle Flap สำหรับนิทรรศการยิมและโรงภาพยนตร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ทำงาน:: | AC220 ± 10% V 50 ± 10% HZ |
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30-40 คน / นาที |
rfid ระยะไกล ครึ่งความสูง
| ชื่อสินค้า: | ประตูกั้นสวิงสมาร์ทการ์ด rfid สำหรับโรงละครห้องสมุดโรงเรียนในรีโมทคอนโทรล |
|---|---|
| มอเตอร์: | โซลินอยด์วาล์ว DC24V |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | มาตรฐานในประเทศ 304# สแตนเลส |
Biometric Access Control Flap Barrier, ประตูรั้วอัตโนมัติเต็มรูปแบบสำหรับห้องสมุด / โรงละคร
| ชื่อ: | ประตูรั้วห้องสมุด |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 1400/1200*280*980มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1480/1280*370*1070มม |
LED สองทิศทาง rfid turnstile กลไกประตูสำหรับพิพิธภัณฑ์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกลไกแผ่นกั้น RFID สองทิศทางแบบ LED สำหรับอาคารสำนักงานพิพิธภัณฑ์ |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน:: | AC220±10%V 50±10%เฮิร์ตซ์ |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, การเข้าถึงเหรียญ, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, การคว |
ประตูกั้นช่อง Speedlane ที่หรูหราแบบออปติคัลแบบหมุนเร็วพร้อมกระจกเลื่อนสูง LED
| ความสูงของรั้วกระจก: | 1.8 ม., 1.4 ม., 1.2 ม., น้อยกว่า 1 ม |
|---|---|
| พิมพ์: | ประตูบานเลื่อนความเร็วสูงแบบเลื่อน |
| ใบสมัคร: | สนามบิน, สำนักงาน, โรงแรม, ทางเข้าโรงพยาบาล |
Anti-tail Security เครื่องอ่าน RFID Pedestrian Flap Barrier, turnstiles อิเล็กทรอนิกส์สำหรับอาคาร Passage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนัง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 990mm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280 * 370 * 1070 มม |
เครื่องอ่านหนังสือเดินทางควบคุมฝูงชน ประตูหมุน
| ความกว้างของเลน: | 60,90,110 ซม. หรืออื่น ๆ |
|---|---|
| ความเร็วในการส่งผ่าน: | 45คน/นาที |
| การใช้งาน: | ห้างสรรพสินค้าสถานีรถไฟใต้ดิน |
IP54 ประตูกั้นทางเข้ารักษาความปลอดภัยสำหรับคนเดินเท้ากันน้ำพร้อมไฟ LED Ditector อัตโนมัติ
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, การเข้าถึงเหรียญ, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, การคว |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*300*1000มม |
ออปติคัลเซนเซอร์ 0.6s Retractable Flap Barrier Gate Anti Tailgating
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
|---|---|
| พิมพ์: | อัตโนมัติ |
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |

