ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security swing gate ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
Anti Rust SS304 Tourniquet Access Control Barrier ประตูอัตโนมัติด้วยรหัส QR
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1400*W120*H1000mm |
High-Speed 0.2s Turnstile Gate with 304 Grade Stainless Steel and RFID Interface for Secure Access Control
| Barrier open time: | 0.2 s |
|---|---|
| Communication interface: | RS-232, RS485 |
| Operation direction: | 2-Way |
บาร์โค้ดเครื่องวัดอุณหภูมิแบบจดจำใบหน้าประตูหมุนขาตั้งกล้อง
| ระยะเวลาการระบุตัวตน: | 0.3-0.5 ม. |
|---|---|
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
| ลักษณะวัสดุ: | เคสอลูมิเนียม แผงกระจกนิรภัย |
การตรวจจับใบหน้าแบบไร้สัมผัสประตูหมุน / ตัวบ่งชี้เครื่องวัดอุณหภูมิของกล้อง Wifi Time Attendance Access Control Device
| ขนาดสินค้า: | 210(L)* 135(W)* 225(ส)ซม |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 316/304 |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ ,Coin acess,เครื่องอ่านรหัส QR,ระบบบาร์โค้ด,เครื่องควบคุมก |
Goldantell Kindergarten Turnstile Barrier Gate Access Control ประตูรักษาความปลอดภัย
| ชื่อรายการ: | การควบคุมการเข้าถึงประตูหมุนของโรงเรียนอนุบาล |
|---|---|
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
SUS304 ประตูการควบคุมการเข้าสู่คนเดิน
| แอปพลิเคชัน: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400 * 65 * 1,000 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
กลไกประตูรั้วกั้นไฟฟ้า RFID ประตูหมุนควบคุมการเข้าออกเหล็กกล้าไร้สนิม
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
ประตูหมุนสามขาพร้อม RFID, 30-35 คน/นาที, IP54
| MCBF: | 2,500,000 รอบ |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์: | ≤95% ไม่มีการตอง |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15 ° C ถึง 75 ° C |
Fast pass Tripod Turnstile Gate, ผลิตภัณฑ์รักษาความปลอดภัยแบบ Turnstile แบบสองทิศทางการควบคุมระยะไกล
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
304SUS สวิง Barrier Turnstile ความเร็วสูงการจดจำใบหน้า Turnstile
| แผงปีก: | สีแดง / น้ำเงิน / โปร่งใส / ดำ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | 100-240V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| อัตราปริมาณงาน: | 35 ~ 40 คนต่อนาที |

