ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security swing gate ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
ประตูบานเลื่อนหมุนความเร็วสูงครึ่งความสูงพร้อม QR Code / RFID Access Controller
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | โครงการด้านสุขภาพ โรงแรม โรงอาหาร โรงพยาบาล อาคารสำนักงาน ศุลกากร หน่วยงาน สถานที่ท่องเที่ยว โรงงาน |
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
SUS 304 RFID Card Reader Flap Barrier Gate Access Control การควบคุมการเข้าถึงลายนิ้วมือ
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1200*280*1000มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
ระบบอิเล็กทรอนิกส์ความเร็วสูง Quick-Pass Turnstile ความปลอดภัย ไม่ติดต่อ Metro Turnstyle ด้วย Face & Card Multiple Recognition
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | การจดจำใบหน้า, บัตร RFID, รหัส QR, ลายนิ้วมือ |
|---|---|
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485 |
ระบบควบคุมการเข้าออกประตูด้วยลายนิ้วมือเอวสูงเครื่องอ่านรหัส RFID
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความกว้างทาง: | 60, 90,100 ซม. หรือมากกว่า |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
ประตูพนังสแตนเลสผู้ผลิตจีนราคาโรงงานเสียงรบกวนต่ำ turnstile ความร้อนสำหรับพิมพ์ nfc wristband
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
โมเดิร์น Walkway Steel บานเลื่อนประตู Aluminium Auto Electric Pedestrian Passageway
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1450*1450 มม. |
|---|---|
| วัสดุประตู: | เหล็ก |
| เปิดความเร็ว: | 3-10วินาที |
1 ใน 1 ออก Automatic Flap Barrier NFC Access Control Turnstile Gate High Speed Pass
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1200*280*1000มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
คนคอนเตอร์ สไลด ทัวร์นสไตล์ ประตู QR Code ทัวร์นสไตล์สําหรับล็อบบี้ทางเข้า
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1200*280*1000มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
Outdoor Waterproof IP67 Degree Access Control สวิง Turnstiles, Turnstile พร้อมสีทาสี
| ชื่อสินค้า: | 304 SUS Tripiod Turnstile |
|---|---|
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
ขายดีที่สุดประตูหมุนขาตั้งกล้องอัตโนมัติ / ประตูหมุนสำหรับเด็กด้านนอกอุปสรรคลายนิ้วมือ RFID ความสูงของเอว
| ความกว้างทาง: | 600~900มม |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
| ชื่อสินค้า: | อุปสรรคพนัง, ประตูหมุนประเภทพนัง |

