ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกั้นทางเข้าแบบหมุนเต็มตัวอัตโนมัติสำหรับบัตร Mifare
| ขนาด: | 2450 (L) * 1500 (W) * 2300 (H) มม. สามารถกำหนดขนาดได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส304 |
| ชื่อสินค้า: | สถานที่ก่อสร้าง ไม้หมุนสูงเต็ม |
Revolving Tripod Turnstile with 550mm-600mm Passage Width 30-40 Persons/Min Pass Speed and 220~240/110 V(AC) Power Supply
| Passage width: | 550mm-600mm |
|---|---|
| Pass speed: | 30-40 persons/min |
| Power supply: | 220~240/110 V(AC) |
Electronic Turnstile Barrier Gate with 0.2s Barrier Open/Close RS485 Communication and 600mm Passage Width
| Access control type: | IC Card, Fingerprint, QR Code |
|---|---|
| Barrier open time: | 0.2 s |
| Communication interface: | RS-232, Rs485 |
High-Speed 0.2s Turnstile Gate with 304 Grade Stainless Steel and RFID Interface for Secure Access Control
| Barrier open time: | 0.2 s |
|---|---|
| Communication interface: | RS-232, RS485 |
| Operation direction: | 2-Way |
304 สแตนเลส แฟลป ท์นสไตล์ที่มีมอเตอร์แปรงและสีแสง LED เป็นตัวเลือกสําหรับบันทึกการเข้าร่วม
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2 วินาที |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485 |
| ทิศทางการดำเนินงาน: | 2 ทาง |
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยประตูหมุนความเร็วสูงสำหรับคนเดินเท้า
| การใช้งาน: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| ขนาด: | 1400 * 180 * 1,000 มม |
| พลังงานไฟฟ้า: | AC100V-240V |
High-Speed Swing Turnstile Gate with 0.6s Sliding Speed IP54 Protection and 35-40 Persons/Minute Flow Rate
| Access control type: | RFID Card, QR Code |
|---|---|
| Barrier open time: | 0.2 s |
| Communication interface: | RS-232, TCP/IP, RS485 |
สายรัดข้อมือ NFC ประตูหมุนซิลิโคนประตูรักษาความปลอดภัย 13.56MHz Smart RFID
| ขนาด: | L1200*W280*H1000mm |
|---|---|
| ความเร็วผ่าน: | 40 คน/นาที |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
บาร์โค้ด / ประตูความสูงเต็ม Bimetric All In One ประตูทางเข้าในร่ม RS485
| ขนาด: | 2600L*1350 W*2300hmm (สามารถกำหนดเองได้) |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
| แพ็คเกจ: | 4 แพ็คเกจ 9CBM |
ประตูป้องกันสวิงสแตนเลส 304 แบบคอมแพคต์ มีเวลาเปิด/ปิด 0.2 วินาที และการสื่อสาร RS485
| Access control: | QR Code, IC Card |
|---|---|
| Open/close time: | 0.2 s |
| Communication interface: | RS-232, RS485, TCP/IP |

