ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
ทางเข้าและออกประตูรั้วสวิงอัตโนมัติ Intelligent Stainless Steel
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิง Barrier |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 1000mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ประตูควบคุมความเร็ว Biometric Access อัจฉริยะ All In One System ติดตั้งง่าย Gates
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูควบคุมความเร็วไบโอเมตริกซ์ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 / สแตนเลส 316 |
| น้ำหนักสุทธิ: | 70KG / ชิ้น |
กันน้ำสแตนเลสประตูกั้นสวิง, สระว่ายน้ำกั้นห้องสวิงอาร์ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงสแตนเลสกันน้ำสำหรับห้องว่ายน้ำและฟิตเนสยิม |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
Supermaret Swing Barrier Gate พร้อมเคาน์เตอร์ / ประตูสวิงอัตโนมัติสำหรับการจัดการการชาร์จ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูบานเลื่อนสวิงพร้อมเคาน์เตอร์ซุปเปอร์มาเร็ตและการจัดการการชาร์จ |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
อายุการใช้งานยาวนาน Swing Barrier Gate รีโมทคอนโทรลระบบ Speed Gate พร้อมระบบบ่งชี้ IR IR
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงที่มีอายุการใช้งานยาวนานพร้อมระบบบ่งชี้ IR ในรีโมทคอนโทรล |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
Prestige QR / เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูควบคุมการเข้าถึง QR / บาร์โค้ด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*980 มม. |
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัยประตูหมุนอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Tripiod Turnstile |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 มม. (ย) * 300 มม. (กว้าง) * 980 มม. (ส) |
| วัสดุ: | สแตนเลสมาตรฐาน 304 |
ความปลอดภัยในการจัดตำแหน่งอัตโนมัติ Rfid Swing Turnstile เครื่องตรวจจับ IR แบบยืดหยุ่นได้ DC 24V Brush Motor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิง Barrier |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 1000mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ฟังก์ชั่นตรวจสอบสัญญาณเตือนภัยด้วยตนเอง Swing Barrier Gate Direction Display Id Card Reader
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิง Barrier |
|---|---|
| ขนาด: | 350*280*990mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ความสูงครึ่งความสูงการอ่านหลายอุปกรณ์สวิงประตูหมุนปุ่มควบคุมระยะไกล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิง Barrier |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 1000mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |

