ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 746 ผลิตภัณฑ์.
ประตูรั้วสวิงอัตโนมัติแบบสองทิศทางแบบสองทิศทาง, ประตูสวิงไฟฟ้าพร้อมอินเทอร์เฟซการสื่อสาร RS485 / 232
| ชื่อ: | ประตูรั้วสวิงอัตโนมัติ |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400/1200*280*980 มม. |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1480/1280*370*1070mm |
เอวสูง ประตูม้วนสามแขน ประตูหมุนสามประตูสำหรับการควบคุมการเข้าออกสำหรับคนเดินเท้า
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
IR Sensor Intelligent Control Swing Barrier Gate, ประตูหมุนอัตโนมัติครึ่งความสูง
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | เสาหลัก: Φ168mm ความสูง: 1000mm |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/316 |
| ประเภท: | ประตูรั้วสวิงอัตโนมัติ |
การรักษาความปลอดภัยของสนามบิน Swing Gate การรับรู้ใบหน้า Speed Gate Turnstile Outdoor Luxury Swing Barrier Turnstile
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | ลายนิ้วมือ |
|---|---|
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485, TCP/IP |
IC ID Card ความสามารถสูง Swing Barrier Gate Dual Way, Pedestrian Swing Barrier
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แบบสะพาน Swing Barrier Gate Barrier |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 280 * 1000mm |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องสแกนใบหน้า
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
|---|---|
| ความสูงประจำตัว: | 1.2-2.2 M |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |
Goldantell Kindergarten Turnstile Barrier Gate Access Control ประตูรักษาความปลอดภัย
| ชื่อรายการ: | การควบคุมการเข้าถึงประตูหมุนของโรงเรียนอนุบาล |
|---|---|
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
กิจกรรมกลางแจ้งเต็มอัตโนมัติ swing turnstile qr ประตู turnstile ตั๋วบาร์โค้ดหนึ่งขั้ว
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | บัตร IC, ลายนิ้วมือ |
|---|---|
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485, TCP/IP |
อิเล็กทรอนิกส์ TCP / IP Swing Barrier Gate เครื่องอ่านบาร์โค้ด RFID ลายนิ้วมือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การส่งผ่าน: | เครื่องกลไฟฟ้าทั้งหมด |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 280 * 1000mm |
ทางเข้าและออกประตูรั้วสวิงอัตโนมัติ Intelligent Stainless Steel
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิง Barrier |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 1000mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |

