ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 746 ผลิตภัณฑ์.
ประตูรั้วสวิงอัตโนมัติพร้อมเคาน์เตอร์สำหรับระบบควบคุมการเข้าออกด้วยไบโอเมตริกซ์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูรั้วสวิงอัตโนมัติพร้อมเคาน์เตอร์สำหรับระบบควบคุมการเข้าออกด้วยไบโอเมตริกซ์ |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ฟังก์ชันหนีบป้องกันอินฟราเรดสำหรับประตูรั้วสวิง RFID สำหรับอาคารสำนักงาน r ซูเปอร์มาร์เก็ต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟังก์ชันหนีบป้องกันอินฟราเรดสำหรับประตูรั้วสวิง RFID สำหรับอาคารสำนักงาน r ซูเปอร์มาร์เก็ต |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ประตูกั้นสวิงเดี่ยวหรือสองทิศทางสำหรับบริเวณที่อยู่อาศัยและการท่องเที่ยว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงเดี่ยวหรือสองทิศทางสำหรับบริเวณที่อยู่อาศัยและการท่องเที่ยว |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
กันน้ำสแตนเลสประตูกั้นสวิง, สระว่ายน้ำกั้นห้องสวิงอาร์ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงสแตนเลสกันน้ำสำหรับห้องว่ายน้ำและฟิตเนสยิม |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
กลไกอิเล็กทรอนิกส์ สวิง Barrier Gate turnstile พร้อม ESD Tester
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กลไกอิเล็กทรอนิกส์สวิง Barrier turnstile พร้อมระบบบาร์โค้ดและเครื่องทดสอบ ESD |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
รีโมทมอเตอร์คู่ ประตูรั้วสวิงพร้อมลายนิ้วมือและเครื่องอ่าน RFID
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | รีโมทมอเตอร์คู่ ประตูรั้วสวิงพร้อมลายนิ้วมือและเครื่องอ่าน RFID |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
การ์ดรักษาความปลอดภัยขาตั้งกล้องประตูหมุนควบคุมการเข้าออกประตู TCP / IP รับประกัน 12 เดือน
| ODM/OEM: | ได้รับการยอมรับ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 110~240 โวลต์(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ทิศทาง: | ทางเดียว, สองทิศทางปรับได้ |
ระบบ Android ความเร็วสูงเครื่องวัดอุณหภูมิหน้ากากป้องกันใบหน้าจดจำใบหน้าสายรัดประตูทางเข้าราคาโรงงาน
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
|---|---|
| ความสูงประจำตัว: | 1.2-2.2 M |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |
Face Recognition Glass Flap 2.2m ประตูสวิง Barrier
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
|---|---|
| ความสูงประจำตัว: | 1.2-2.2 M |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |
คอลัมน์คู่มือทิศทางเดียวสวิง Barrier Gate, Supermarket Arm Barrier
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิง Barrier |
|---|---|
| ขนาด: | 168mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |

