ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 746 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องอ่าน NFC Swing Barrier Turnstile สำนักงานธนาคาร Metro Supermarket Swing Gate
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400 * 65 * 1,000 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
อะครีลิค Barrier Lane Speed Gate Turnstiles ไฟ LED Solid Cabinet
| ขนาดสินค้า: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| พอร์ตการสื่อสาร: | RS485,ทีซีพี/ไอพี |
| ใบสมัคร: | ห้องหนังหรือห้องฟิตเนส หรือทางเข้าโรงแรมหรือร้านอาหาร |
ห้องออกกำลังกายในสำนักงาน 40 - 60p/M ประตูหมุนแบบพกพา Passageway ประตูหมุนจดจำใบหน้า
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400 * 65 * 1,000 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
304 สแตนเลสแก้วหมุนเต็มสูง Turnstile ช่องสอง Gym Gate ระบบล็อคความปลอดภัยเกรด
| ขนาดสินค้า: | 2350L * 1350 W * 2300 H (MM) หรือขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| พิมพ์: | ประตูหมุนความสูงเต็มรูปแบบแบบ Dual Access |
ระบบควบคุมการเข้า-ออกด้วยขาตั้งกล้อง ทางเข้าประตูหมุน พร้อมเครื่องอ่านบาร์โค้ดลายนิ้วมือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Tripiod |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 มม. (L) * 280 มม. (W) * 980 มม. (H) |
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
Fast Speed Swing Barrier Turnstile 45persons / Min สำหรับ Subway Station Mall
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400 * 65 * 1,000 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
ประตูกั้นทางออกฉุกเฉินโรงยิมพร้อมการจดจำลายนิ้วมือ
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400 * 180 * 1,000 มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
Biometric RFID Automatic Flap Barrier Gate ขนาดที่กำหนดเองความเร็วสูงสำหรับสวนสาธารณะ
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~+70 ℃ |
|---|---|
| โหมดควบคุม: | รีโมท/ ลายนิ้วมือ/ ตั๋ว/ การ์ด |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ข้างนอก 60cm Flap Barrier Turnstile Fingerprint 2 Paths การควบคุมการเข้าทาง
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1200*280*1000มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
ระบบอิเล็กทรอนิกส์ความเร็วสูง Quick-Pass Turnstile ความปลอดภัย ไม่ติดต่อ Metro Turnstyle ด้วย Face & Card Multiple Recognition
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | การจดจำใบหน้า, บัตร RFID, รหัส QR, ลายนิ้วมือ |
|---|---|
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485 |

