ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ stainless steel turnstiles ] การจับคู่ 969 ผลิตภัณฑ์.
Subway High Traffic Flow Flap Barrier Gate 304 เหล็กกล้าไร้สนิม Single / Double Core
| ชื่อสินค้า: | อุปสรรคพนัง, ประตูหมุนประเภทพนัง |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 (หรือแบบกำหนดเอง 316) |
| มิติ: | L1200xW280xH1000mm |
ความสูงของเอวประตูรั้วสเตนเลสแบบสองทิศทาง, RFID Car Automatic Flap Barrier
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 304 ประตูกั้นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 280 * 980mm |
ระบบประตูอัตโนมัติด้วยลายนิ้วมือ
| เครื่องยนต์: | โซลินอยด์วาล์ว DC24V |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | มาตรฐานในประเทศ 304# สแตนเลส |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ ,Coin acess,เครื่องอ่านรหัส QR,ระบบบาร์โค้ด,เครื่องควบคุมก |
ปิดประตูการรักษาความปลอดภัยแบบ customized
| ซีอี: | ที่ได้รับการอนุมัติ |
|---|---|
| การสื่อสาร: | RS485 ทีซีพี/ไอพี |
| มิติ: | เส้นผ่านศูนย์กลางเสา 168 มม. สูง 1,050 มม |
การรักษาความปลอดภัยแนวตั้ง ช่องประตู RFID การ์ดเปิดสินค้า ประตูที่กําหนดเองจากสแตนเลส
| ซีอี: | ที่ได้รับการอนุมัติ |
|---|---|
| การสื่อสาร: | RS485 ทีซีพี/ไอพี |
| มิติ: | เส้นผ่านศูนย์กลางเสา 168 มม. สูง 1,050 มม |
คนเดินเท้า RS485 Security Flap Barrier Turnstile, 304 # Stainless Steel Gate Barrier System
| ชื่อ: | สิ่งกีดขวางประตูหมุนพนังรักษาความปลอดภัย |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400/1200*280*980มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1480/1280*370*1070มม |
สายรัดข้อมือป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ ESD Gate อัจฉริยะพร้อมซอฟต์แวร์ควบคุมการเข้าถึงบัตร HIV
| เฝ้าสังเกต: | 8 นิ้ว |
|---|---|
| เครื่องประดับ: | สายรัดข้อมือ รองเท้าข้างขวาและข้างซ้าย |
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | มีอยู่ |
ใบรับรอง CE แบบสองทิศทางอัตโนมัติเต็มรูปแบบควบคุมการเข้าถึงลายนิ้วมือ turnstile
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~+70 ℃ |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS485/TCP/ไอพี |
| มิติ: | 1200 * 300 * 1000 (มม.) |
เครื่องอ่านลายนิ้วมือบัตร RFID Swing Barrier Gate สำหรับที่พักอาศัยและอาคารสำนักงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูรั้วสวิงพร้อมเครื่องอ่านลายนิ้วมือบัตร RFID สำหรับที่พักอาศัยและอาคารสำนักงาน |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ประตูตรวจสอบ ESD ความปลอดภัยไฟฟ้า
| ขนาดหน้าจอแสดง: | 8 นิ้ว |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 220/110 V (AC) |
| การสื่อสาร: | RS485 |

