ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ stainless steel turnstiles ] การจับคู่ 969 ผลิตภัณฑ์.
หน่วยสลับความสูงเต็ม 550-600 มม ความกว้างทางเดิน 30-40 คน/นาที
| ความกว้างทาง: | 550mm-600mm |
|---|---|
| ผ่านความเร็ว: | 30-40 คน/นาที |
| แหล่งจ่ายไฟ: | 220, 110 V (AC) |
High-Speed Swing Turnstile Gate with 0.6s Sliding Speed IP54 Protection and 35-40 Persons/Minute Flow Rate
| Access control type: | RFID Card, QR Code |
|---|---|
| Barrier open time: | 0.2 s |
| Communication interface: | RS-232, TCP/IP, RS485 |
เครื่องหมุนสามเสา OEM ที่มี 25-30 คน/นาที ความเร็วผ่าน 55-60 ซม ความกว้างทางผ่านและความหนาเหล็ก 1.2-1.5 มม
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.4 วินาที |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485 |
| ทิศทางการดำเนินงาน: | 2 ทาง |
ประตู Turntile ความปลอดภัย 1400x120x1000mm ขนาด 55-130CM ความกว้าง Lane และ AC 110 ~ 240V พลังงาน
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | บัตร RFID, การจดจำใบหน้า, ระบบ ESD |
|---|---|
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485, TCP/IP |
ระบบอิเล็กทรอนิกส์ความเร็วสูง Quick-Pass Turnstile ความปลอดภัย ไม่ติดต่อ Metro Turnstyle ด้วย Face & Card Multiple Recognition
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | การจดจำใบหน้า, บัตร RFID, รหัส QR, ลายนิ้วมือ |
|---|---|
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485 |
ไฟแสดงสถานะ LED มอเตอร์เดี่ยว Flap Barrier Turnstile 220v / 110v Power Supply
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนัง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 990mm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280 * 370 * 1070 มม |
LED Direction Indicator Metro Station Access Control Flap Turnstile สำหรับอาคารสำนักงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนัง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 990mm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280 * 370 * 1070 มม |
Anti Reserve Counter ไฟฟ้าสูง Turnstile สมาร์ทการ์ดควบคุม IC / ID สำหรับทางเข้า
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
|---|---|
| พิมพ์: | ประตูหมุนความสูงเต็มรูปแบบแบบ Double Access |
| น้ำหนักสุทธิ: | 200kg |
Bi Direction ลายนิ้วมือ Turnstile Security Gates Waterproof IP54
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน 304 SUS |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 / สแตนเลส 316 |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 600 มม. (L) * 300 มม. (W) * 990 มม. (ส) |
ขาตั้งกล้องลายนิ้วมือ RFID Turnstile Gate Access Control Turnstile System
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Tripiod |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 มม. (L) * 280 มม. (W) * 980 มม. (H) |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |

