ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ stainless steel turnstiles ] การจับคู่ 969 ผลิตภัณฑ์.
มัลติฟังก์ชั่น Flap Turnstile Gate Face รู้จัก Access Control Security Scanner Gate
| แอปพลิเคชัน: | การเก็บค่าโดยสาร สถานีขายตั๋ว สำนักงาน |
|---|---|
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30~40 ท่าน/นาที |
| ทิศทาง: | ทิศทางเดียวหรือสองทิศทาง (ไม่บังคับ) |
SUS304 ประตูการควบคุมการเข้าสู่คนเดิน
| แอปพลิเคชัน: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400 * 65 * 1,000 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
Bi Direction ประตูหมุนความเร็วสูง Security Gates 24V DC Brushless Motor สำหรับโรงยิม
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1300*W200*H1000mm |
ประตูหมุนความเร็วรอบสระว่ายน้ำพร้อมช่องผ่านกล้องอินฟราเรดที่ทันสมัย
| แผงปีก: | สีแดง / น้ำเงิน / โปร่งใส / ดำ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 100-240V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| อัตราปริมาณงาน: | 35 ~ 40 คนต่อนาที |
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออกของสำนักงาน 60cm Passage Width Flap Barrier Turnstile
| ความกว้างทาง: | 60 ซม. |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 120 x 30 x 100(ส) ซม |
| ทิศทาง: | สองทิศทาง (หรือทางเดียวก็ได้) |
304SUS สวิง Barrier Turnstile ความเร็วสูงการจดจำใบหน้า Turnstile
| แผงปีก: | สีแดง / น้ำเงิน / โปร่งใส / ดำ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | 100-240V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| อัตราปริมาณงาน: | 35 ~ 40 คนต่อนาที |
Digital 7 Inch Face Recognition Turnstile Access Control ประตูหมุนความเร็วสูง
| ความกว้างของเลน: | 60,90,110 ซม. หรืออื่น ๆ |
|---|---|
| ความเร็วผ่าน: | 45คน/นาที |
| การใช้งาน: | ห้างสรรพสินค้าสถานีรถไฟใต้ดิน |
โรงยิมนิทรรศการกีฬาประตูหมุนทางเข้าอัตโนมัติด้วยลายนิ้วมือรหัส QR บัตร RFID
| ความกว้างของทาง: | 600~900มม |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูทางเข้าโรงยิมหมุน |
ประตูหมุนสวิงความปลอดภัยของโรงเรียน
| แอปพลิเคชัน: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400*65*1000mm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
ใบหน้า Racognition OEM ODM ความปลอดภัยประตูหมุนประตู Flap พร้อม ESD Counter System
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |

