ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ stainless steel turnstiles ] การจับคู่ 969 ผลิตภัณฑ์.
Security Turnstile Gate with 0.2s Barrier Open/Close Time RS-232 and RS485 Communication Interface and 2-Way Operation Direction
| Access control: | RFID Card, IC, ID card, barcode |
|---|---|
| Barrier open time: | 0.2 s |
| Communication interface: | RS-232, RS485 |
ประตูความเร็ว Optical Turnstile ความมั่นคงสูงที่มีตู้ 1400x300x1000mm และไฟฟ้า DC12V
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | การ์ด RFID, รหัส QR |
|---|---|
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485 |
ประตูหมุนความสูงรอบเอวสำหรับคนเดินเท้า รีโมทคอนโทรล ระบบเตือนภัยไร้สาย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นทางเท้า P |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 300 * 1000mm |
| แรงดันไฟฟ้าที่ทำงาน:: | AC220 ± 10% V 50 ± 10% HZ |
สถานีขนส่ง RFID Turnstile Flap Barrier Gate พร้อมระบบเคาน์เตอร์ QR code / เครื่องอ่านบาร์โค้ด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สถานีขนส่ง RFID Flap Barrier Gate พร้อมระบบเคาน์เตอร์และ QR code / เครื่องอ่านบาร์โค้ด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ทำงาน:: | AC220 ± 10% V 50 ± 10% HZ |
| น้ำหนักรวม: | 90kg |
ซูเปอร์มาร์เก็ต Bi - Direction turnstile เข้าระบบโดย Infrared Induction
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงซูเปอร์มาร์เก็ตพร้อมฟังก์ชั่นแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ขาตั้งกล้องหมุนด้วยไฟฟ้าทั้งหมด ประตูหมุนครึ่งความสูงสำหรับสถานีโรงงาน
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
| เวลาเปิด/ปิด: | 0.2 วินาที |
กลไกประตูหมุนขาตั้งกล้อง RFID , ระบบรักษาความปลอดภัยทางเข้าสแตนเลส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Tripiod |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 มม. (L) * 280 มม. (W) * 980 มม. (H) |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
กลไกประตูหมุนแม่เหล็กไฟฟ้า สแกนเนอร์ รหัส qr ประตูเปิดสำหรับช่องมหาวิทยาลัย
| ไอพี: | 54 |
|---|---|
| ทิศทาง: | ปรับทิศทางได้สองทิศทาง |
| แผงปีก: | วัสดุอะคริลิก เลือกสีได้ |
IP65 ประตูสวิงแบบเต็มตัวประตูหมุน Emv เครื่องอ่านบัตรแบบไม่สัมผัสสำหรับกลางแจ้ง / ในร่ม
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนกั้นการรักษาความปลอดภัยสวิง |
| การสื่อสาร: | RS485 หรือ TCP/IP |
304 สแตนเลสระบบจดจำใบหน้าประตูหมุนระบบรักษาความปลอดภัย 600mm Passage Width Pass
| ชื่อสินค้า: | อุปสรรคพนัง, ประตูหมุนประเภทพนัง |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 (หรือแบบกำหนดเอง 316) |
| มิติ: | L1200xW280xH1000mm |

