ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ stainless steel turnstiles ] การจับคู่ 969 ผลิตภัณฑ์.
18mm Coin Operated Turnstile CPU Programmable Multi Coin Selector Collection System
| ใบสมัคร: | ทางเข้าห้องน้ำสาธารณะสระว่ายน้ำ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางเหรียญ: | 18 มม. ~ 30 มม. |
| ตัวอย่างเหรียญ: | มีประโยชน์ |
ประตูหมุน RFID อัตโนมัติเต็มรูปแบบ 90 ซม. กว้างเพื่อความปลอดภัย
| ขนาด: | ขนาดกว้าง1200*กว้าง200*สูง1000มม. |
|---|---|
| ความเร็วผ่าน: | < 40 คน/นาที |
| ความกว้างการเข้า: | 60,90 ซม. หรือนานกว่านั้นสามารถกำหนดเองได้ |
ความปลอดภัย 60-110 ซม. ทางเท้าทางเข้าสวิงแขนอะคริลิกหมุนด้วยมอเตอร์ไร้แปรง
| พิมพ์: | NO\NC\COM อัตโนมัติ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
| ใบสมัคร: | โครงการด้านสุขภาพ โรงแรม โรงอาหาร โรงพยาบาล อาคารสำนักงาน ศุลกากร หน่วยงาน สถานที่ท่องเที่ยว โรงงาน |
Anti Crush Optical Facial Recognition ประตูหมุน Swing Barrier Gate สำหรับห้องน้ำ
| ขนาด: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15°C-70°C |
| ความกว้างผ่าน: | 60~180ซม |
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยประตูหมุนความเร็วสูงสำหรับคนเดินเท้า
| การใช้งาน: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| ขนาด: | 1400 * 180 * 1,000 มม |
| พลังงานไฟฟ้า: | AC100V-240V |
QR Code การจดจำใบหน้าด้วยลายนิ้วมือ Turnstile ESD Security ด้วยกล้องความร้อน
| การสื่อสาร: | RS485 การสื่อสาร |
|---|---|
| ความเร็วในการขนส่ง: | 25-30 คนต่อนาที |
| ทิศทาง: | ทางเดียว, สองทิศทางปรับได้ |
ประตูสวิงไฟฟ้า ระบบควบคุมทางเข้า ประตูหมุนรักษาความปลอดภัยคนเดินเท้า
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
เครื่องอ่าน RFID ระบบรักษาความปลอดภัยอัตโนมัติ ประตู 3 แขน เครื่องสแกนใบหน้าคนเดินเท้า เอวสูง ประตูหมุน
| ใบรับรอง: | ซีอี |
|---|---|
| การใช้งาน: | สำนักงาน, โรงแรม, ห้องสมุด, สถานีรถไฟใต้ดิน, ect |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
ความสูงของเอวประตูหมุนรักษาความปลอดภัยสำนักงาน RFID การจดจำใบหน้า Flap Barrier Gate
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ขนาด: | 1400*120*1000มม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนังกั้นความปลอดภัย |
คนเดินเท้าความสูงเอวหมุนเดี่ยว / สองทิศทางสำหรับสนามเด็กเล่นและสวนสนุก
| ใบสมัคร: | ทางเข้าสำนักงาน/ยิม/ฟิตเนส |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน: | IP54 |
| ขนาด: | มาตรฐานหรือปรับแต่ง |

