ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ swing gate turnstile ] การจับคู่ 419 ผลิตภัณฑ์.
อาคารสำนักงาน QR Code Turnstile เครื่องอ่านการ์ด NFC Swing Turnstile Gate
| ขนาด: | 1400*200*1000มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15°C-70°C |
| ความกว้างผ่าน: | 60~180ซม |
ประตูป้องกันน้ําแบบสวิงภายนอก พร้อมเครื่องอ่านรหัส QR Port RS485 TCP/IP
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
การรักษาความปลอดภัยแนวตั้ง ช่องประตู RFID การ์ดเปิดสินค้า ประตูที่กําหนดเองจากสแตนเลส
| ซีอี: | ที่ได้รับการอนุมัติ |
|---|---|
| การสื่อสาร: | RS485 ทีซีพี/ไอพี |
| มิติ: | เส้นผ่านศูนย์กลางเสา 168 มม. สูง 1,050 มม |
Office Swing Turnstile Gate ระบบควบคุมการเข้าถึงการจําเพาะหน้า
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1400*W120*H1000mm |
ประตูหมุนสวิงความร้อนด้วยแสง 900 มม. สำหรับโรงยิม
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45°C-60°C |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
| พิมพ์: | อัตโนมัติ |
เครื่องอ่านการ์ด Esd RS485 SUS304 ประตูหมุนสวิงอาร์ม 90 ซม
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 420*330*1000มม |
|---|---|
| สี: | ไม่จำเป็น |
| ความยาวแขนสวิง: | 30-90ซม |
ประตูรั้วแบบสวิงพร้อมระบบจดจำใบหน้า RFID ฐานข้อมูล 20K DC12V 5W
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร: | RS232, RS485 |
|---|---|
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2s |
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | การจดจำใบหน้าการ์ด RFID |
การเคลื่อนไหวของรั้วประตูความเร็ว สาขาผลิต ร้านค้า รั้วสวิง สนับสนุน 600 มม ความกว้างประตู Flap การควบคุมการเข้าถึง
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | การ์ด RFID |
|---|---|
| เปิด/ปิดเวลา: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | ทีซีพี/ไอพี |
เครื่องตรวจจับความปลอดภัย Metal Swing Turnstile Gate ระบบเข้าออกอัตโนมัติสำหรับรถไฟใต้ดิน
| ขนาดรูปร่างของประตูตรวจจับโลหะ: | 2220 H × 820 W × 550 (ลึก) (มม.) |
|---|---|
| อัตราการผ่าน: | มากกว่า 60 คน/ทุกนาที |
| ใบสมัคร: | ในร่มหรือกลางแจ้ง (รายการกันน้ำ) |
ประตูหมุนความปลอดภัยสแตนเลส
| การใช้งาน: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| ขนาด: | 1400*300*1000มม |
| พลังงานไฟฟ้า: | AC100V-240V |

