ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ swing gate turnstile ] การจับคู่ 419 ผลิตภัณฑ์.
Outdoor Waterproof IP67 Degree Access Control สวิง Turnstiles, Turnstile พร้อมสีทาสี
| ชื่อสินค้า: | 304 SUS Tripiod Turnstile |
|---|---|
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
ประตู ESD ในร่มอัจฉริยะที่สร้างขึ้นในคอมพิวเตอร์สำหรับ Lab / Facotry
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนเข้า ESD |
|---|---|
| จอภาพ: | 8 นิ้ว |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
IP54 304 ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุนสแตนเลส Intelligent
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Esd Flap |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| การเชื่อมต่อการสื่อสาร: | มาตรฐานโมดูลการสื่อสาร RS485 |
LED Direction Indicator Metro Station Access Control Flap Turnstile สำหรับอาคารสำนักงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนัง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 990mm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280 * 370 * 1070 มม |
Double Motor Full Automatic Retractable Airport Turnstile กลไกประตู
| ประเภท: | ประตูหมุนพนังมอเตอร์คู่ |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 280 * 980mm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280 * 370 * 1070 มม |
เครื่องอ่านรหัส Qr Baffle Flap Barrier Gate, ระบบประตูหมุนยิม / สนามกีฬา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟังก์ชั่นปลุกเครื่องอ่านรหัส Qr ประตูกั้น Baffle Flap สำหรับนิทรรศการยิมและโรงภาพยนตร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ทำงาน:: | AC220 ± 10% V 50 ± 10% HZ |
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30-40 คน / นาที |
รีโมทควบคุมความปลอดภัย ควบคุมการเข้าถึง turnstiles พร้อมแขน IR หดได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | รีโมทคอนโทรล RFID Flap กั้นประตูกั้นด้วยแขน IR |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ทำงาน:: | AC220 ± 10% V 50 ± 10% HZ |
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30-40 คน / นาที |
ประตูหมุน Flap Barrier Gate Flap อัตโนมัติพร้อมลายนิ้วมือหรือบัตร IC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนัง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200/1400*280*990mm |
| เวลาทำงานหลังจากเปิดเครื่อง: | 3 วินาที |
IP54 ประตูกั้นทางเข้ารักษาความปลอดภัยสำหรับคนเดินเท้ากันน้ำพร้อมไฟ LED Ditector อัตโนมัติ
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, การเข้าถึงเหรียญ, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, การคว |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*300*1000มม |
304 สแตนเลส ESD Gate ประตูอัจฉริยะควบคุมเส้นทางคนเดินเท้า
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุน ESD |
|---|---|
| ติดตาม: | 8 นิ้ว |
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |

