ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ swing gate turnstile ] การจับคู่ 419 ผลิตภัณฑ์.
กลไกรหัส HS แบบหมุนขาตั้งกล้องแบบวางแขนอัจฉริยะพร้อมเครื่องอ่านบัตร Rfid
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนแบบกึ่งอัตโนมัติหรืออัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 (หรือแบบกำหนดเอง 316) |
| มิติ: | L1200xW280xH1000mm |
ประตูหมุนสวิงความปลอดภัยของโรงเรียน
| แอปพลิเคชัน: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400*65*1000mm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
ปิดประตูการรักษาความปลอดภัยแบบ customized
| ซีอี: | ที่ได้รับการอนุมัติ |
|---|---|
| การสื่อสาร: | RS485 ทีซีพี/ไอพี |
| มิติ: | เส้นผ่านศูนย์กลางเสา 168 มม. สูง 1,050 มม |
บัตร RFID ทางเข้าอัตโนมัติประตูรั้วไฟฟ้า Turnstile Barrier Gate สำหรับสนามกีฬา
| ซีอี: | ที่ได้รับการอนุมัติ |
|---|---|
| การสื่อสาร: | RS485 ทีซีพี/ไอพี |
| มิติ: | เส้นผ่านศูนย์กลางเสา 168 มม. สูง 1,050 มม |
เครื่องอ่านหนังสือเดินทางควบคุมฝูงชน ประตูหมุน
| ความกว้างของเลน: | 60,90,110 ซม. หรืออื่น ๆ |
|---|---|
| ความเร็วในการส่งผ่าน: | 45คน/นาที |
| การใช้งาน: | ห้างสรรพสินค้าสถานีรถไฟใต้ดิน |
ปรับแต่ง OEM ODM Security Turnstile Gate Speed Swing ประตูหมุนสำหรับ Gym Cinema School
| ได้รับการรับรอง: | CE |
|---|---|
| ขนาด: | L1500*W120*H1000 มิลลิเมตร |
| ใบสมัคร: | สนามบิน, สำนักงาน, โรงแรม, ทางเข้าโรงพยาบาล |
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยประตูหมุนความเร็วสูงสำหรับคนเดินเท้า
| การใช้งาน: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| ขนาด: | 1400 * 180 * 1,000 มม |
| พลังงานไฟฟ้า: | AC100V-240V |
Anti Jump Facial Recognition ประตูหมุนยิม High Speed Glass Swing Barrier Gate
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
ประตูสวิงสไตล์ออนไลน์ RFID ประตูป้องกันน้ําสําหรับห้องออกกําลังกาย
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
ขาตั้ง 1.5 เมตร Swing Barrier Gate RS485 304 ประตูหมุนสแตนเลส
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 280*330*1500มม |
|---|---|
| สี: | ไม่จำเป็น |
| ความยาวแขนสวิง: | 30-90ซม |

