ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ gate management system ] การจับคู่ 750 ผลิตภัณฑ์.
ประตูความเร็วทรงเรือใบ ช่องทางเข้าประตูความปลอดภัยสําหรับการเข้าและการควบคุมความปลอดภัย
| ชื่อผลิตภัณฑ์วิธีการควบคุม: | ไชน่าสปีดเกต |
|---|---|
| ปริมาณอินฟราเรด: | 8-12 คู่ ขึ้นอยู่กับความยาว |
| ประเภท: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
ประตูหมุนความเร็วสูงแบบไม่มีแปรงความปลอดภัยสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิงสปีด |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
| น้ำหนักสุทธิ: | 70กก. |
Supermaret Swing Barrier Gate พร้อมเคาน์เตอร์ / ประตูสวิงอัตโนมัติสำหรับการจัดการการชาร์จ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูบานเลื่อนสวิงพร้อมเคาน์เตอร์ซุปเปอร์มาเร็ตและการจัดการการชาร์จ |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
Electro mechanical Counter Swing Barrier Gate สำหรับการท่องเที่ยวและ GYM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Electro mechanical Counter Swing Barrier Gate สำหรับการท่องเที่ยวและ GYM |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน: | สภาพแวดล้อมการทำงาน: ในร่ม/กลางแจ้ง (มีเต็นท์คลุมอยู่) -10℃~70℃ |
เครื่องอ่านบัตรบาร์โค้ด IC ID ทางเข้าความปลอดภัย Gates ในการจัดการค่าใช้จ่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องอ่านบัตรบาร์โค้ด IC ID ประตูกั้นสวิงอัตโนมัติในการจัดการค่าใช้จ่าย |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
ทางเข้าและออกประตูรั้วสวิงอัตโนมัติ Intelligent Stainless Steel
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิง Barrier |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 1000mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ความสูงครึ่งความสูงการอ่านหลายอุปกรณ์สวิงประตูหมุนปุ่มควบคุมระยะไกล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิง Barrier |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 1000mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ประตูรั้วสวิงอัตโนมัติแบบสองทิศทางแบบสองทิศทาง, ประตูสวิงไฟฟ้าพร้อมอินเทอร์เฟซการสื่อสาร RS485 / 232
| ชื่อ: | ประตูรั้วสวิงอัตโนมัติ |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400/1200*280*980 มม. |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1480/1280*370*1070mm |
ประตูกั้น Smart Swing พร้อมบัตร RFID / ลายนิ้วมือสำหรับการจัดการอาคาร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสมาร์ทสวิงพร้อมบัตร RFID/ลายนิ้วมือสำหรับการจัดการอาคาร |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
ประตูกั้นพนังแบบหดได้อัตโนมัติเต็มรูปแบบพร้อมอินเทอร์เฟซสัญญาณ RS485 และรีเลย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนังแบบหดได้ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| พอร์ตสื่อสาร: | RS485, TCP / IP |

