ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security swing gate ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
ประตูหมุนเข้าควบคุมด้วยไบโอเมตริกซ์ RFID พร้อมระบบเตือนตรวจสอบตัวเอง, Swing Barrier
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 280 * 1000mm |
ความปลอดภัยสูง การจําเพาะหน้า ประตูสวิงแบรคเกอร์ ความเร็วสูง 304 สแตนเลส
| ความถี่: | 50Hz หรือ 60Hz |
|---|---|
| ความชื้น: | 0-95% |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
ทางเข้าสํานักงาน 304 สแตนเลส อัตโนมัติ ความปลอดภัยสูง การควบคุมการเข้าถึงคนเดิน
| มิติ: | 1400*120*1000 มม. (l*w*h) |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล: | หน้าจอ LCD หน้าจอแสดงผล |
| ความกว้างของเลน: | 55-130 ซม. |
เครื่องตรวจจับความปลอดภัย Metal Swing Turnstile Gate ระบบเข้าออกอัตโนมัติสำหรับรถไฟใต้ดิน
| ขนาดรูปร่างของประตูตรวจจับโลหะ: | 2220 H × 820 W × 550 (ลึก) (มม.) |
|---|---|
| อัตราการผ่าน: | มากกว่า 60 คน/ทุกนาที |
| ใบสมัคร: | ในร่มหรือกลางแจ้ง (รายการกันน้ำ) |
ZK ประตูหมุนกั้นทางเข้าแบบสวิงพร้อมระบบจดจำใบหน้า สแตนเลสสตีล 1400 มม. IP54
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร: | RS232, RS485 |
|---|---|
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2s |
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | การจดจำใบหน้าการ์ด RFID |
ทางเข้าโรงงานสแกนลายนิ้วมือสวิง Barrier Gate ป้องกันไฟฟ้าสถิต ESD Wrap Strap
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
|---|---|
| ความสูงประจำตัว: | 1.2ม.-2.2ม |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |
ประตูป้องกันสวิงสแตนเลส 304 แบบคอมแพคต์ มีเวลาเปิด/ปิด 0.2 วินาที และการสื่อสาร RS485
| Access control: | QR Code, IC Card |
|---|---|
| Open/close time: | 0.2 s |
| Communication interface: | RS-232, RS485, TCP/IP |
Face Recognition Glass Flap 2.2m ประตูสวิง Barrier
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
|---|---|
| ความสูงประจำตัว: | 1.2-2.2 M |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |
กิจกรรมกลางแจ้งเต็มอัตโนมัติ swing turnstile qr ประตู turnstile ตั๋วบาร์โค้ดหนึ่งขั้ว
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | บัตร IC, ลายนิ้วมือ |
|---|---|
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485, TCP/IP |
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิอินฟราเรดกล้องถ่ายภาพ Barrier Gate
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
|---|---|
| ความสูงประจำตัว: | 1.2-2.2 M |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |

