ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security swing gate ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
โรงแรม Silvery Swing Speed Gate ประตูหมุนในร่ม / กลางแจ้งกันน้ำ Barrier Gates
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิงสปีด |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 / สแตนเลส 316 |
| น้ำหนักสุทธิ: | 70kg |
ประตูกั้นอัตโนมัติป้องกันการบดขยี้ 2 ทางประตูหมุนการจดจำใบหน้าด้วยแสงความเร็วสูง
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, การเข้าถึงเหรียญ, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, การคว |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (ยาว) * 280 มม. (กว้าง) * 1,000 มม. (สูง) |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
เซอร์โวมอเตอร์สวิง Barrier Gate พร้อมเครื่องอ่านโค้ดที่เปิดประตูบานเลื่อนอัตโนมัติ
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนกั้นการรักษาความปลอดภัยสวิง |
| การสื่อสาร: | RS485 หรือ TCP/IP |
ความปลอดภัยสูง Brushless DC20V Motor Swing Speed Gate Turnstile สำหรับอาคารระดับสูง
| สิ่งของ: | ประตูสวิงสปีด |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 1400mm*200mmn*1000mm |
| น้ำหนักรวม: | 120KG/ชุด |
สร้างทางเข้าโรงงานประตูหมุนความเร็วอัตโนมัติภายใต้ 240 โวลต์
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400 x 65 วัตต์ x 1000 มม |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 80 กิโลกรัม |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 / สแตนเลส 316 (กำหนดเอง) |
Passage Access Automatic Security Swing Barrier Gate สำหรับสถานีรถไฟใต้ดิน / สนามกีฬา / มหาวิทยาลัย
| ชื่อสินค้า: | ประตูรั้วบานสวิง |
|---|---|
| ประเภท: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400*200*1000มม |
ประตูหมุนความเร็วสูงแบบไม่มีแปรงความปลอดภัยสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิงสปีด |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
| น้ำหนักสุทธิ: | 70กก. |
ประตูความเร็วทรงเรือใบ ช่องทางเข้าประตูความปลอดภัยสําหรับการเข้าและการควบคุมความปลอดภัย
| ชื่อผลิตภัณฑ์วิธีการควบคุม: | ไชน่าสปีดเกต |
|---|---|
| ปริมาณอินฟราเรด: | 8-12 คู่ ขึ้นอยู่กับความยาว |
| ประเภท: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
ประตูกั้นสวิงทรงกระบอกบาง 168 มม. แขนคริลิคบาร์โค้ดความเร็วประตูหมุน
| โอเอ็ม: | ความยาวแขน OEM, โลโก้ที่กำหนดเอง, ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ขนาดเสา: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 168 มม. ; ความสูง 1,050 มม |
| ความกว้างทาง: | 530mm-830mm |
High Glass Baffle Optical Turnstile Dual Channel Controller Swing Barrier Gate สำหรับทางออก
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*200*1000มม |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |

