ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security swing gate ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
อัตโนมัติ Swing Barrier Baffle Gate Turntile Office การควบคุมการเข้าถึงที่รวดเร็ว Smart Hotel Remote Control ทางเข้า
| ความกว้างของเลน: | 60,90,110 ซม. หรืออื่น ๆ |
|---|---|
| ความเร็วผ่าน: | 45คน/นาที |
| การใช้งาน: | ห้างสรรพสินค้าสถานีรถไฟใต้ดิน |
ประตูหมุนสวิงกันน้ำพร้อมระบบจดจำใบหน้า SUS 304 บานเลื่อนสไตล์
| ความสูงของรั้วกระจก: | 1.8 ม., 1.4 ม., 1.2 ม., น้อยกว่า 1 ม |
|---|---|
| พิมพ์: | ประตูบานเลื่อนความเร็วสูงแบบเลื่อน |
| ใบสมัคร: | สนามบิน, สำนักงาน, โรงแรม, ทางเข้าโรงพยาบาล |
สแตนเลสปรับแต่งโลโก้พิเศษประตูรั้วสวิงแบบสองทิศทาง / ประตูหมุนอัตโนมัติ
| น้ำหนักรวม: | 50กก./ชุด |
|---|---|
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, การเข้าถึงเหรียญ, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, การคว |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (ยาว) * 280 มม. (กว้าง) * 1,000 มม. (สูง) |
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออกด้วยระบบอิเล็กทรอนิกส์สวิงพร้อมระบบเคาน์เตอร์สแกนความร้อนความปลอดภัย
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400 มม. * 310 มม. * 1,000 มม |
|---|---|
| ทิศทาง: | ทั้งเข้าและมีอยู่ |
| ความกว้างของทางเดิน: | 600 มม. |
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยประตูหมุนความเร็วสูงสำหรับคนเดินเท้า
| การใช้งาน: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| ขนาด: | 1400 * 180 * 1,000 มม |
| พลังงานไฟฟ้า: | AC100V-240V |
ประตูรั้วสวิงอัตโนมัติความเร็วสูงสำหรับสนามบินสถานีและฟิตเนสยิม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูรั้วสวิงอัตโนมัติความเร็วสูงสำหรับสนามบินสถานีและฟิตเนสยิม |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
การรับรู้อัตโนมัติ 0.2 วินาทีสวิงประตูรั้วการเข้าถึงคอลัมน์สวิงประตูหมุน
| วัสดุเสา: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูรั้วบานสวิงเสาเดี่ยว |
| กลไก: | มอเตอร์ไร้แปรงถ่าน/เซอร์โวมอเตอร์ |
การจําใบหน้า Swing Turnstile Gate
| วัสดุเสา: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูรั้วบานสวิงเสาเดี่ยว |
| กลไก: | มอเตอร์ไร้แปรงถ่าน/เซอร์โวมอเตอร์ |
ประตูหมุนแผ่นพับบัตร RFID อัจฉริยะ ประตูรั้วสวิงลายนิ้วมือความเร็วสูง
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1400*W200*H1000mm |
No Noise Library Exhibition Hall Swing Barrier Gate พร้อมระบบจดจำใบหน้า / บัตร RFID
| ความกว้างของทางเดิน: | 600~900mm |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง ( Shelter), ในร่ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนห้องโถงนิทรรศการ |

