ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security swing gate ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
ประตูรั้วแบบสวิงเร็วที่ได้รับอนุมัติ CE พร้อมเครื่องอ่าน RFID QR Code
| ขนาด: | 1200 ((L) * 300 ((W) * 1000 ((H) MM |
|---|---|
| กำลังทำงาน: | AC 110V / 60Hz |
| วัสดุ: | สแตนเลสสตีล 304 |
การจราจรสำหรับคนเดิน
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 420*330*1000มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | โครงการด้านสุขภาพ โรงแรม โรงอาหาร โรงพยาบาล อาคารสำนักงาน ศุลกากร หน่วยงาน สถานที่ท่องเที่ยว โรงงาน |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ประตูรั้วหมุนความปลอดภัยความเร็วสูงพร้อมระบบจดจำใบหน้า / RFID Access Control
| Product Name: | 304 SUS flap turnstile |
|---|---|
| Size Of product: | 1200*300*980mm |
| Package size: | 1280*300*1070mm |
ประตูปั่นปั่นความสูงครึ่งความสูงความปลอดภัย IP54 การป้องกัน 30-40 คน / นาทีและความกว้างทางเดิน 550mm-600mm
| ความกว้างทาง: | 550mm-600mm |
|---|---|
| ผ่านความเร็ว: | 30-40 คน/นาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 220/110+ 10%V (ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
ปรับแต่ง OEM ODM Security Turnstiles แบบพกพา 1.6meter สำหรับ Office Gym Cinema
| ซีอี: | ที่ได้รับการอนุมัติ |
|---|---|
| การสื่อสาร: | RS485 ทีซีพี/ไอพี |
| มิติ: | เส้นผ่านศูนย์กลางเสา 168 มม. สูง 1,050 มม |
ประตูหมุนความเร็ว Bi - Directional พร้อมเครื่องอ่านใบหน้า TCP IP Communication Bar Code
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
|---|---|
| ความสูงประจำตัว: | 1.2ม.-2.2ม |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |
ประตูหมุน NFC ความปลอดภัยสูงที่ใช้มอเตอร์เต็มรูปแบบพร้อมสร้อยข้อมือสำหรับรถบัสหรือห้องน้ำ
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
|---|---|
| ความสูงประจำตัว: | 1.2-2.2 M |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |
ประตูหมุนทางเข้าห้องสมุดที่ปลอดภัยทางไฟฟ้าแบบสองทิศทางพร้อมอินเตอร์เฟสบาร์โค้ด rfid
| ขอบเขตการใช้งาน: | พื้นที่อยู่อาศัย, สวนสาธารณะ, สวนสนุก, โรงเรียน, ศูนย์เล่น |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
สวิงอัตโนมัติความเร็วสูงประตูหมุนเข้าประตูเครื่องอ่านรหัส Qr ออปติคอลเซ็นเซอร์อินฟราเรด
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนกั้นการรักษาความปลอดภัยสวิง |
| การสื่อสาร: | RS485 หรือ TCP/IP |
การรักษาความปลอดภัยของสนามบิน 40p M สกัดสวิง
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | โครงการด้านสุขภาพ โรงแรม โรงอาหาร โรงพยาบาล อาคารสำนักงาน ศุลกากร หน่วยงาน สถานที่ท่องเที่ยว โรงงาน |
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |

