ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
ตู้ยามรักษาความปลอดภัยเหล็กกล้าสำหรับป้อมยามกลางแจ้ง
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| ขนาด: | 1200x1500x2400 (ปรับแต่งได้) |
| ระยะอุณหภูมิ: | -15 ถึง 75 ° C |
ตู้รักษาความปลอดภัยสแตนเลสสตีลแบบกำหนดเองสำเร็จรูปสำหรับภายนอก
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| ขนาด: | 1.3*2.*2.4ม. หรือ กำหนดเอง |
| อันดับกันน้ำ: | IP54 |
การรักษาความปลอดภัยเครื่องอ่านบัตร RFID ไบโอเมตริกซ์เครื่องตรวจจับความร้อนไฟฟ้าเครื่องจดจำใบหน้าประตูหมุนระบบเข้าออก
| การตรวจจับใบหน้า: | ฐานข้อมูลใบหน้าท้องถิ่น 20,000 ใบหน้า |
|---|---|
| ขนาดหมุน: | 1400 x 200 x 1,000 มม. |
| โหมดแอปพลิเคชัน: | ประตู, ติดผนัง, ตั้งโต๊ะ, ติดตั้งบนพื้น |
ประตูหมุนความเร็วความปลอดภัยที่ทันสมัยประตูหมุนกระจกความเร็วสูงสำหรับการบริการสาธารณะ
| ชื่อสินค้า: | 304 SUS Speed Turnstile Gate |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400*310*1,000 มม. |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1510*380*1080มม |
การรักษาความปลอดภัยที่รวมการควบคุมการเข้าถึงการจดจำใบหน้าประตูหมุนขาตั้งกล้องขาตั้งกล้อง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยระบบจดจำใบหน้า |
|---|---|
| พิมพ์: | ประตูหมุนสามแขน / ราง |
| ขนาดสินค้า: | 1200*200*1000mm |
การรักษาความปลอดภัยในแนวตั้งประตูหมุนขาตั้งกล้อง, เครื่องอ่านบัตรสมาร์ทการ์ดแบบ Drop Arm Turnstile
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูรั้วรักษาความปลอดภัยขาตั้งกล้องแนวตั้งพร้อมบาร์โค้ด QR ลายนิ้วมือ RFID |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน:: | AC220±10%V 50±10%HZ |
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30-40 คน/นาที |
No Noise Library Exhibition Hall Swing Barrier Gate พร้อมระบบจดจำใบหน้า / บัตร RFID
| ความกว้างของทางเดิน: | 600~900mm |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง ( Shelter), ในร่ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนห้องโถงนิทรรศการ |
การรักษาความปลอดภัยสูง ผู้เดินเท้า การจําเพาะใบหน้า
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนปีกนก |
|---|---|
| วัสดุ: | 304 เอสเอส |
| วิธีการควบคุม: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องอ่านบัตรบาร์โค้ด IC ID ทางเข้าความปลอดภัย Gates ในการจัดการค่าใช้จ่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องอ่านบัตรบาร์โค้ด IC ID ประตูกั้นสวิงอัตโนมัติในการจัดการค่าใช้จ่าย |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องแบบกลไกไฟฟ้าทั้งหมดแบบสองทิศทางสำหรับสถานีโรงเรียนจุดชมวิวที่สวยงาม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องควบคุมการเข้าออก |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 990mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |

