ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
Fast pass Tripod Turnstile Gate, ผลิตภัณฑ์รักษาความปลอดภัยแบบ Turnstile แบบสองทิศทางการควบคุมระยะไกล
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
ความสูงของเอว แอพมือถือ ขาตั้งกล้อง Turnstile Gate , อาคารสำนักงาน turnstile security gates
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | 304# เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ความกว้างของทางเดิน: | ความกว้างของทางเดิน: ≤600 mm |
| พิมพ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องสามแขน |
ประตูหมุนประตูโรงยิมหลายช่องพร้อมการจดจำใบหน้า / NFC สำหรับหอศิลป์
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ขนาด: | 1400*85*1000มม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนังกั้นความปลอดภัย |
ประตูกั้นคนเดินเท้า RFID / IR Sensor Cylinder สำหรับชุมชนที่อยู่อาศัย
| ขนาดสินค้า: | 1200*168*1000mm |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
| พิมพ์: | ประตูกั้นทางเท้า |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องครึ่งความสูงอัตโนมัติ, ระบบควบคุมคนเดินเท้าแบบหมุนได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงกั้นประตูหมุนขาตั้งกล้อง Esd พร้อมบาร์โค้ด qr และเครื่องสแกนลายนิ้วมือและเครื่องอ่าน RFID |
|---|---|
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, การเข้าถึงเหรียญ, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่ |
| ความเร็วในการขนส่ง: | 30-40 คน / นาที |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องรักษาความปลอดภัยอัจฉริยะ 220V / 110V กำลังทำงาน
| ชื่อสินค้า: | 304 SUS Tripiod Turnstile |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
| พิมพ์: | ประตูหมุนสามแขน / ราง |
ประตูรั้วป้องกันอัคคีภัยแบบอิเล็กทรอนิกส์ความกว้าง 600 มม. ระบบควบคุมการเข้าออกอัจฉริยะ
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*280*1000มม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนังกั้นความปลอดภัย |
Heavy Duty Three Arm Tripod Turnstile Gate ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุนแนวตั้งครึ่งความสูง
| ชื่อสินค้า: | เทอร์โทรดขายาวครึ่งหนึ่ง |
|---|---|
| สถานที่สมัคร: | สวนสนุก, สนามกีฬา, พื้นที่ Pulic, สวนสาธารณะ, อาคารสำนักงาน, คลับ, ฯลฯ |
| น้ำหนักรวม: | 70กก |
Automatic Park , Club , Station Entrance Mechanical Tripod Turnstile Gate Passage Width 600 MM
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (ย) * 280 มม. (ก) * 1,000 มม. (ส) |
|---|---|
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ ,Coin acess,เครื่องอ่านรหัส QR,ระบบบาร์โค้ด,เครื่องควบคุมก |
| พอร์ตการสื่อสาร: | RS485,ทีซีพี/ไอพี |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องอัจฉริยะ 3 แขนสแตนเลสสำหรับอาคารจราจร / สำนักงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องควบคุมการเข้าออก |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 990mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |

