ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
App Code Scanner ควบคุม Subway Turnstile Rotary Drop Type Three Arm Barrier Gate Arm
| Size Of product: | 1400*280*1000mm |
|---|---|
| Material: | 304 stainless steel |
| Package: | wooden case |
อัตโนมัติ 2-Way ความเร็วสูง Flap ป้องกัน turnstile กับ 0.2s เปิด / ปิดเวลาและ RS-232 RS485 การสื่อสาร
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2 วินาที |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485 |
| ทิศทางการดำเนินงาน: | 2 ทาง |
ประตูสวิงแว่น 90 ซม.
| ความเร็วในการเลื่อน: | 0.6 วินาที |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | AC 100-240Volt |
| ความกว้างของเลน: | 90 ซม. (หรือกำหนดเอง 90 ~ 120 ซม.) |
QR Code Card Reader Tripod Turnstile with 0.4s Barrier Open/Close Time and 3 Million Operations Life
| Access control type: | ESD System, Fingerprint, RFID Card |
|---|---|
| Barrier open time: | 0.4 s |
| Communication interface: | RS-232, RS485, TCP/IP |
สแตนเลสขัดเงาประตูเต็มความสูงเครื่องสแกนรหัส Qr การจัดการช่องทางเดินเท้า
| ขนาดผลิตภัณฑ์: | 150 (l)* 135 (w)* 225 (h) ซม. |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เรือนจำ โรงงาน รัฐบาล ฯลฯ |
| ความกว้างทาง: | 60 ซม. (หรือทำเอง) |
CE อนุมัติ RFID Gate Reader Flap Barrier Gate ระบบควบคุมการเข้าถึง ระบบรักษาความปลอดภัย Turntiles Gate
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~+70 ℃ |
|---|---|
| โหมดควบคุม: | รีโมท/ ลายนิ้วมือ/ ตั๋ว/ การ์ด |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ความหนา 1.5 มม. TCP / IP การเข้าถึงแบบสมาร์ทไฟฟ้า ESD ประตูหมุนความสูงเอวเดียวพร้อมระบบรักษาความปลอดภัย nfc
| มิติ: | L1200xW280xH1000mm |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 (หรือแบบกำหนดเอง 316) |
| ความเร็วในการขนส่ง: | 25~30 คน / นาที |
ประตูหมุนไฟฟ้าแบบเต็มตัวสำหรับทางออกฟุตบอล
| มิติ: | 1500 (ย) * 1350(ก) * 2300 (ส) |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม: | มือหรือไฟฟ้าอัตโนมัติ |
| ทางเข้า: | ช่องผ่านเดียวหรือสองช่อง |
ทางเข้า Gynasium แนวตั้งประตูหมุนขาตั้งกล้องอัตโนมัติเต็มรูปแบบ / การ์ด nfc ระบบประตูสแกนเนอร์กล้องหน้า
| ใบสมัคร: | ในร่ม/กลางแจ้งพร้อมเต็นท์ บริษัท |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | AC220V/110V ± 10%, 50Hz/60Hz |
| ทิศทางผ่าน: | ผ่านทางเดียวหรือสองทิศทาง |
ตู้ยามรักษาความปลอดภัยแบบเคลื่อนที่ได้กลางแจ้ง สแตนเลส กันน้ำ
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| ความหนาของผนัง: | สแตนเลส 1.0 มม |
| ผนังอาคาร: | ไม้อัด 15 มม. |

