ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยระบบอิเล็กทรอนิกส์ Rfid Turnstile Barrier ด้วยสมาร์ทการ์ด
| ใบสมัคร: | สนามกีฬา, พูลิก , สวนสาธารณะ , อาคารสำนักงาน , สโมสร ฯลฯ, |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 65kg |
| น้ำหนักรวม: | 70kg |
ระบบควบคุมคนเดินถนนอัตโนมัติครึ่งความสูง Turnstiles ระบบประตูกั้นทิศทางลูกศร
| ใบสมัคร: | สนามกีฬา, พูลิก , สวนสาธารณะ , อาคารสำนักงาน , สโมสร ฯลฯ, |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 65kg |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องควบคุมการเข้าออก |
ทางเข้าสํานักงาน 304 สแตนเลส อัตโนมัติ ความปลอดภัยสูง การควบคุมการเข้าถึงคนเดิน
| มิติ: | 1400*120*1000 มม. (l*w*h) |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล: | หน้าจอ LCD หน้าจอแสดงผล |
| ความกว้างของเลน: | 55-130 ซม. |
ประตูสแตนเลสอัจฉริยะแบบสองทิศทางครึ่งความสูงพนังการรักษาความปลอดภัยประตูหมุนประตูเครื่องอ่านบัตร
| ขนาด: | L600*W300*H1000mm |
|---|---|
| พิมพ์: | แกนเดียว |
| ความเร็วในการขนส่ง: | 35 คน/นาที |
การควบคุมการเข้าถึงบัตร IC ID กลางแจ้งและในร่มประตูสวิงทาสี, ประตูสวิงระดับสูง High
| ชื่อสินค้า: | ประตูสวิงทาสี |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง+กล่องไม้/ลัง |
Bi Directional Pedestrian Qr Code สวิง Barrier Gate Turnstile Pillar Door System For Gym
| โอม: | ความยาวแขน OEM, โลโก้ที่กำหนดเอง, ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ขนาดเสา: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 168 มม. ; ความสูง 1,050 มม |
| ความกว้างทาง: | 530mm-830mm |
ประตูกระจกบานสวิงสูงกว้าง 900 มม. พร้อมเครื่องอ่านการ์ด
| โอม: | ความยาวแขน OEM, โลโก้ที่กำหนดเอง, ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| น้ำหนักรวม: | 50กก./ชุด |
| พอร์ตการสื่อสาร: | RS485,ทีซีพี/ไอพี |
ประตูกั้นสวิงอัตโนมัติแบบอ่านหลายจุด 304 304 สแตนเลส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูรั้วสวิง / สวิง turnstile |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 1000mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ขาตั้งกล้องหมุนด้วยไฟฟ้าทั้งหมด ประตูหมุนครึ่งความสูงสำหรับสถานีโรงงาน
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
| เวลาเปิด/ปิด: | 0.2 วินาที |
ประตูรักษาความปลอดภัยแบบไม้กั้นทางเข้าออก RFID
| ชื่อสินค้า: | สถานีขนส่ง RFID Flap Barrier Gate พร้อมระบบเคาน์เตอร์และเครื่องอ่านรหัส QR / บาร์โค้ด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน:: | AC220±10%V 50±10%เฮิร์ตซ์ |
| น้ำหนักสุทธิ: | 90กก |

