ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
ระบบควบคุมการเข้าออกแบบมัลติฟังก์ชั่น Flap Barrier Gate ทางเข้าควบคุมสำหรับสถานที่สาธารณะ
| ชื่อสินค้า: | การควบคุมการเข้าถึง Flap Barrier Gate |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*300*1000มม |
| ขนาดของแพคเกจ: | 1280*300*1070 มม. |
ปิดการใช้งาน Swing Barrier Gate 304 สแตนเลสสำหรับรถไฟใต้ดินสนามบิน
| ขนาด: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15°C-70°C |
| ความกว้างผ่าน: | 60~180ซม |
CE รับรอง ESD RFID อัจฉริยะครึ่งความสูง turnstile Access Control half
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Tripiod |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 มม. (L) * 280 มม. (W) * 980 มม. (H) |
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
คนเดินเท้า RS485 Security Barcode / Qr Code Scanner Turnstile สำหรับพื้นที่ท่องเที่ยว, พิพิธภัณฑ์, ทางเข้าโรงภาพยนตร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนสแกนเนอร์รหัส Qrr |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (L) * 280 มม. (W) * 980 มม. (H) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | AC220 / 110 ±10%V 50±10%HZ |
ความเร็วสูง Servo Slim Swing Barrier Gate Gym ระบบจดจำใบหน้าแบบเต็มความสูง
| พิมพ์: | Single Core & Double Core, High SPPED GATE |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS485/สัญญาณรีเลย์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
Entrance & Exit ขาตั้งกล้อง Access Control Turnstiles IC ID Card ลายนิ้วมือ Token ESD Tester
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องราคาที่แข่งขันได้ |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | 304# เหล็กกล้าไร้สนิม |
| แรงดันใช้งาน: | AC220±10%V 50±10%HZ |
การรักษาความปลอดภัยประตูรั้วสวิงแบบสองทิศทางแบบอัตโนมัติเต็มรูปแบบสำหรับซูเปอร์มาร์เก็ต 120 - 160 มม. กว้าง
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | เส้นผ่านศูนย์กลาง: เสาหลัก: Φ168มม. ความสูง: 1,000 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
| น้ำหนักสุทธิ: | 85กก./ชุด |
Outdoor Waterproof IP67 Degree Access Control สวิง Turnstiles, Turnstile พร้อมสีทาสี
| ชื่อสินค้า: | 304 SUS Tripiod Turnstile |
|---|---|
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
อาคารเวลาเข้าประตูสวิงประตูหมุน, ระบบรูดบัตรความเร็วรูด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูสวิงเวลาเข้างาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 / สแตนเลส 316 |
| น้ำหนักสุทธิ: | 70KG / ชิ้น |
ทางเข้าด้านความปลอดภัยแนวตั้งสวิง Barrier พร้อมสวิงอาร์มปรับได้สำหรับคนพิการ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Barrier สวิงแนวตั้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| น้ำหนักสุทธิ: | 45kg |

