ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
ทางเข้าประตูรั้วสวิงอัตโนมัติเต็มรูปแบบพร้อมเสียง / ไฟเตือนเพื่อป้องกันผู้บุกรุกที่ผิดกฎหมาย
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
|---|---|
| พิมพ์: | สะพานกั้นประตูสวิงอัจฉริยะ |
| ความกว้างทาง: | 530mm-830mm |
ความสูงของเอวประตูสวิงประตูหมุน 90 ซม. กว้างสบายฟรีผ่านห้องสมุดแตะการ์ด
| พิมพ์: | มอเตอร์เดี่ยวและมอเตอร์คู่ |
|---|---|
| ความกว้างการเข้า: | 550~1200มม |
| มิติ: | 1400 * 200 * 1,000 มม. |
เหรียญหรือโทเค็นดำเนินการประตูทางเข้าประตูหมุนครึ่งความสูงครึ่งทางสำหรับพื้นที่สาธารณะ
| สิ่งของ: | GAT-310 |
|---|---|
| เวอร์ชั่น: | กึ่งอัตโนมัติ / อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| น้ำหนักรวม: | 75กก. |
Automatic High-Speed Retractable Wing Turnstile with 0.2s Barrier Open/Close Time and RS-232 Communication Interface for 30-40 Persons per Minute
| Access control: | RFID Card |
|---|---|
| Barrier speed: | 0.2 s |
| Communication interface: | RS-232 |
OEM โลโก้ สไลด์ทรินสไตล์ / รหัส QR Nfc ประตูออกกําลังกาย / ประตูป้องกันการสวิงสวิงสําหรับล็อบบี้สาธารณะ
| เวลาเปิดบาร์เรียร์: | 0.2 วินาที |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS-232, RS485, TCP/IP |
| ทิศทางการดำเนินงาน: | 1 ทาง |
ประตูหมุนความเร็ว Bi - Directional พร้อมเครื่องอ่านใบหน้า TCP IP Communication Bar Code
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
|---|---|
| ความสูงประจำตัว: | 1.2ม.-2.2ม |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |
บาร์โค้ด คิวอาร์โค้ด ขาตั้งกล้อง ระบบควบคุมการเข้าออก ประตูหมุน
| Brand name: | Goldantell |
|---|---|
| เสร็จ: | แปรงพื้นผิว |
| มิติ: | L1200 x W280 x H1000mm |
ฟิตเนสคลับบาร์โค้ดเช็คอินประตูหมุนเร็ว, ประตูหมุนสวิงสำนักงาน
| เวลาเปิด: | 0.6 วินาที |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400*300*1000มม |
| วัสดุปีก: | อะคริลิค |
ประตูหมุนจดจำใบหน้าสำหรับคนเดินเท้า Automatic Bi Directional สำหรับอาคารสำนักงาน
| ความเร็วผ่าน: | 35-40 คน/นาที |
|---|---|
| เฟซ แบงค์: | 20~30,000 ชิ้น |
| ขนาด: | L1200*W300*H1000mm |
การจดจำใบหน้าการควบคุมการเข้าถึงคนเดินเท้าประตูรักษาความปลอดภัยสำหรับสนามบินใต้ดิน
| ความกว้างของเลน: | 60,90,110 ซม. หรืออื่น ๆ |
|---|---|
| ความเร็วผ่าน: | 45คน/นาที |
| การใช้งาน: | ห้างสรรพสินค้าสถานีรถไฟใต้ดิน |

