ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
ประตูรั้วความปลอดภัยความเร็วสูงประตูหมุน Dropbox ไฟฟ้าอัตโนมัติสำหรับประตูด้านนอก
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC220V/110V |
|---|---|
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
ประตูทางเข้า Swing Barrier Gate พร้อมเครื่องอ่านบัตร RFID และการจัดการซอฟต์แวร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนสวิงชนิดสะพาน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
110 โวลต์อัตโนมัติเต็มรูปแบบ Hs รหัสเครื่องสแกนบาร์โค้ดขาตั้งกล้องหมุนได้สำหรับสนามกีฬา
| ความยาวแขน: | 51ซม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -15℃~+75℃ |
| ความกว้างการเข้าถึงสูงสุด: | 600 มม. |
ซูเปอร์มาร์เก็ต Bi - Direction turnstile เข้าระบบโดย Infrared Induction
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิงซูเปอร์มาร์เก็ตพร้อมฟังก์ชั่นแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
เครื่องอ่านบัตร RFID แบบคู่ประตูหมุนขาตั้งกล้อง, โซลูชันการควบคุมทางเข้า
| วัสดุตัวเรือน: | สแตนเลส 304# มาตราฐาน |
|---|---|
| ความกว้างของทาง: | ≤600มม |
| ทิศทางการส่ง: | สองทิศทางหรือเดี่ยว (ปรับได้) |
GYM Automatic Card Rfid Access Control ประตูหมุน, ประตูรักษาความปลอดภัย Turnstile Sus304s
| ขนาด: | 1200L*W280*H1000mm |
|---|---|
| ความยาวแขน: | 510 มม. |
| ใบสมัคร: | ในร่ม/กลางแจ้งพร้อมเต็นท์ บริษัท |
สีเงิน Ttripod ประตูหมุน SUS Security สามแท่งโลหะ 110 ~ 240 V AC
| ODM/OEM: | ได้รับการยอมรับ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 110~240 โวลต์(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ทิศทาง: | ทางเดียว, สองทิศทางปรับได้ |
ประตูเข้าออกสองทางแบบสองทิศทางช่องประตูทางเข้าห้องสมุดที่ปลอดภัยด้วยไฟฟ้าด้วยอินเทอร์เฟซบาร์โค้ด rfid
| ความกว้างทาง: | 60 ซม. |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 120 x 30 x 100(ส) ซม |
| ทิศทาง: | สองทิศทาง (หรือทางเดียวก็ได้) |
ประตูหมุน NFC ความปลอดภัยสูงที่ใช้มอเตอร์เต็มรูปแบบพร้อมสร้อยข้อมือสำหรับรถบัสหรือห้องน้ำ
| ความเร็วในการระบุ: | การตรวจจับและติดตามใบหน้า 20 ms |
|---|---|
| ความสูงประจำตัว: | 1.2-2.2 M |
| รูปแบบ Wiegand: | 26/34 |
ประตูหมุนทางเข้าห้องสมุดที่ปลอดภัยทางไฟฟ้าแบบสองทิศทางพร้อมอินเตอร์เฟสบาร์โค้ด rfid
| ขอบเขตการใช้งาน: | พื้นที่อยู่อาศัย, สวนสาธารณะ, สวนสนุก, โรงเรียน, ศูนย์เล่น |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |

